AVHs

Mài chỉ cần biết đéo phải tao là được rồi!

2 Likes

Bắt chước bô ka đi gạ tình hả mại??? Bớt dơ đi mày ơi!

5 Likes

Ối ồi ôi, Ghê quá chúng mài ơi… anh Jean vĩ đại quá, vì sự nghiệp vĩ đại, vì nghĩa quên thân, anh đã chửi tất cả đàn bà, ngay cả cụ thân sinh ra mình cũng cùng “1 hạng đàn bà”

7 Likes

Tôi có giả hay ko giả gì thì cũng không liên quan gì đến anh nhé. CÒn việc anh gọi chúng tôi là lũ này lũ nọ thì không có được đâu nha. Anh là cái thứ giống gì mà gọi người khác là lũ vậy.

6 Likes

Bọn nó sống thế nào anh biết sao được…đến anh sống thế nào anh còn chả biết…người ta còn phải vào nhắc kia kìa…

6 Likes

Anh thấy Hoài Linh nhiều người theo không =))))…vẫn đớp tiền bỏ xừ ra í…

5 Likes

Sự nghiệp thu phí vĩ đại.

8 Likes

Em đố anh nói được với em đấy…em ko biết chửi một câu nào nhưng em nói nó “đau” lắm…nhất là với những thằng coi thường “đàn bà”…

6 Likes

Khoá nick này mài lập nick khác mà sợ ai đúng hông? Ekip lại đông người nữa! Mỗi tội tháng này thất thu rồi!! Thương mài…

4 Likes

Thay vì chửi nhau thì dành thời gian xem chung kết Sea Games đi mấy ông, chửi nhau kiểu gì hơn tiếng thế :joy:

7 Likes

Biết mày tên là Tao rồi. Nhưng họ và tên lót là gì?

2 Likes

Ối dồi ôi luôn…

5 Likes

@Arnol_schwarzenegge mọi tranh cãi dừng lại ở đây nhé.

9 Likes

Mod nên công bằng với tất cả thành viên tham gia f247

Ko chỉ vì số đông để chèn ép 1 thành viên có ý kiến trái chiều!

2 Likes

@Suzy

Em có bảo anh đâu…em vẫn gọi anh là anh Gin mà…iu lắm cơ…lãy anh còn bảo em rớt lão mà em vẫn iu anh…

6 Likes

hình ảnh

1 Likes

Ủa tao có ỉa lên bàn thờ nhà mày không mà tự nhiên bay vào cắn tao thế??

4 Likes

Stop đi mấy ông, chửi nhau giờ hành chính thôi. Cuối tuần rồi để mod Suzy nghỉ ngơi đi nào, chửi méo gì cả tiếng chưa xong thế :joy:

8 Likes

thài nay căng thế, e biết ko phải thài mà, thài mắng e à

2 Likes