AVHs

Nhờ Ai đê xê mà cổ đông được giảm cưng và en héo thì

5 Likes

@win-win ko canh đc cho bác win số đẹp hệt nhau, mà thấy số này cũng lộc lá chút nên cọp pi gửi bác

7 Likes

Kép về dc chưa huhu

3 Likes

66 ah b ơi :rofl:

5 Likes

Đang cúng chờ 2222 đây LanHuong :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

5 Likes

image

5 Likes

image

6 Likes

Ai đi xê

3 Likes

IDC đặt mục tiêu trong 5 năm tới là cứ cho thuê được 1 ha thì sẽ phát triển thêm 2 ha. Vì thế, diện tích đất khu công nghiệp tăng thêm trong giai đoạn tới có thể tăng tới 2.000 ha , trong đó 1.000ha là các khu đất đã bắt đầu các giai đoạn pháp lý, 1.000 ha còn lại vẫn còn đang trong giai đoạn nghiên cứu và thẩm định sơ bộ. Với các dự án tiềm năng kể trên, dư địa để tăng trưởng của IDC sẽ được đảm bảo cho đến ít nhất năm 2030.

7 Likes

Thế mà bọnnm này bán tháo đi lam gi thế ko biết

5 Likes

Đãng lẽ phải lên 80 rồi chứ ko phai còn lẹt đet 50 ntn đâu

4 Likes

Chat từ từ để e đọc với mấy anh ư.
E đọc k kịp :neutral_face:

3 Likes

Đứa nào bán là chóa

4 Likes

Nay thài mới để ý con đb SZC cũng cắm đầu xuống hố rồi các mài ạ! Tưởng sao…cũng thường thôi, xách dép cho idc thôi!!!

6 Likes

Nói như A7 thì siêu cổ như ngựa xích thố ko phải ai cũng cưởi dc đâu. Cứ kiên nhẫn với e nó vậy :slightly_smiling_face:

5 Likes

Chúng ló mở một mặt trận mới bên tu viện rồi kìa chúng mài!! Bỏ cơm mà chửi nhao luôn mới ghê!!

4 Likes

Tu viện nào thài?

1 Likes

6 Likes

Bán chán lại Đua Mua thôi.

4 Likes

Thông tin chính thống, đỉnh của chóp. Anh em ai sợ lùa gà thì cứ đọc kỹ các thông tin này nhé. Không bơm thổi, tô vẽ

5 Likes