AVHs

Báo Mods xử lý đi bác, bác ở đây gào mồm thì bọn nó cũng có dừng chửi Idol nhà bác đâu :joy:

1 Likes

Mấy ông đó ghé chơi thôi, thế cứ ở đây là AVH chúng tôi phải chịu trách nhiệm à???

2 Likes

Vậy ông nhầm to rồi, vào đây chửi thài là bị chửi lại đó. K phải 1 người mà chục người chửi lận, k có im thin thít như bên ông đâu :joy:

4 Likes

Ko e ko có idol ai đâu bác

Chỉ là mấy ông quậy quá đáng chửi bới tục tĩu quá thôi

Thì mài sang đó mà chửi nhau. Hay đéo chửi được mấy đứa nó thì tính qua đây làm càn ah?

2 Likes

Mod @Suzy ơi bác này nói tục chửi e ạ

mấy bác ô kể là mới gần đây cũng xuất hiện thôi. Ô có sinh hoạt trên này từ pic bác Q, sang pic tắm máu, r sang pic này ko? ai có cầm idc vô đây cmt. mà lên mạng bêu rếu, chửi rủa người khác thì ô mặc định là trong pic chúng tôi hết à? Nếu ô biết rõ hết hãy nói, còn ko thì bớt lại đi

4 Likes

E ko có bên nào cả bác ạ,

E cũng có theo bác

Ai có chia sẻ hay e đều học hỏi

Tha chưa bôi cức lên mặt mày đã là khoan hồng rồi. Chửi thế đã là gì. Mày kêu ngta vào phá nhà ka mày, rồi mày qua đây chym chóc thì mày là cái loại gì? Hay mày nghĩ đói rách thì đc quyền đi ăn cắp ah?

4 Likes

sự thật là thấy vui thì vào thôi, chứ hội nhóm gì đâu :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Chời má ở đâu ra thèng dạy giáo duc công dân vậy. Hay là cú có gai hả bây.

5 Likes

Hahahaha quá là tấu hài đi mà =))))))))

1 Likes

Pic bên này không đọc à, ăn vạ hội đấy. không có phân tích lỹ thuật mẹ gì hết. chỉ thích đi vach mặt thôi. không thích thì cút

6 Likes

E có chim chóc gì đâu,

Vô nói chuyện bình thường mà toàn các bác chửi e

Bên kia khả năng k ai tiếp chán quá nên phải đi la liếm khắp nơi khóc thuê cho pâuke à = ))))

Đối tượng @Daubep là một thành viên trong ekip của boka upbo, đối tượng này hiện đang tiến hành một loạt những hành vi lăng mạ, mạt sát nhằm vào các pic có ý kiến trái chiều đối với hành vi công kích, thách thức mod F247 của nick @upbo.
Tôi kính đề nghị mod @Suzy chặn những tài khoản có hành vi cổ suý cho sự suy đồi về nhân cách như thế này, không thì F247 sẽ loạn mất ạ! Trân trọng!

6 Likes

Lôi nhau về chỗ nào đấy mà chửi nhau, còn không đừng trách bọn tôi thất lễ.
Con người chứ có phải con card đâu mà nói mãi không hiểu thế…

4 Likes

Khoan nha tụi m. Nó bôka vô báo mod mình chửi nó mà mod chưa kịp làm gì nó đi khóc bên kia kêu mod k công tâm như 2 thèng mỏm kia gào

3 Likes

Ngồi im coi nó làm qq gì. Mà disme ai lai tim t qua 2222 rồi

4 Likes

:sob::sob::sob::sob::sob::sob:

4 Likes