AVHs

Huhuhu… thôi đừng cắn càn nữa. Hết cức rồi đi về chuồng c.ho’ của mày đi.

1 Likes

Ngoài mấy câu ẳng vô hại đó mày làm được gì tụi tao???

4 Likes

Thì e làm các thài tự ngẫm thôi

Coi quậy ngkhac có vui ko

image

4 Likes

Thôi thài và các ace AVH đừng nói nữa. Để tự biên tự diễn đi, a sói @cityhunter đừng chửi ổ nữa, có giám thị đấy. Đây là cố tình nói khích, chọc cho tụi mình chửi thôi

3 Likes

Thôi tha cho noá đê Thài ơi, Anh em ei…ko chấp…ko đủ tuổi…cắm cờ noá là xong nha…

1 Likes

Vui!!! Chửi lên đầu bọn bá dơ như mày và ka của mày là niềm vui của tụi tao! Ok chưa???

1 Likes

Chớ pic thài có gì?

Haizzzz, lúc còn ka thì xum xuê trà đạo chém gió thân tình các thứ các thứ, ka bị khóa mõm phát giờ thì cu đơn lạ thường : ((((((

1 Likes

Hé lô lớp phó.
Em là người mới :grinning:

E ko cần phím mã, cũng ko cần bảo vệ

Các bác đi chửi rủa ngkhac vô lý e ý kiến thôi

Thôi tha cho noá đê Thài ơi, Anh em ei…ko chấp…ko đủ tuổi…cắm cờ noá là xong nha…

3 Likes

Loại không có chính kiến, đánh chứng bằng các đi hỏi ba chữ cái như mày lấy coin card gì tư cách mà ý kiến???

3 Likes

Ôi, quả là tấm lòng bồ tát, che chở yêu thương cho chúng sinh lầm lỡ.

1 Likes

ôi khá khen cho bác ĐB, một sự comment rất có logic khi để từ “tầng lớp” trong ngoặc kép. Nhưng thầy cô đã dạy tuy cùng 1 từ nhưng trong từng câu đặt trong từng hoàn cảnh khác nhau thì n có thể là sự “lịch sự” hoặc là sự xúc phạm nghiêm trọng người khác. Bác có 1 sự cố tình không hiểu vô cùng kiên định!

2 Likes

E hỏi 3 chữ cái hồi nào thài?

Đầu óc đã ngu ngục mà còn già mồm!!

1 Likes

Chớ sao thài kêu e ngu, kêu e hỏi 3 chữ cái

Người ta đã lịch sự mời ra còn nhây nhớt! Loại như mày lấy tư cách đéo gì bình phẩm ai!

2 Likes

Chửi rủa người khác thì ít ai kiên trì bảo vệ được như bác lắm. Người k liên quan đến mình thì có lẽ bác thôi ngay từ cái lúc bác chào r ra khỏi topic rồi. Em nghĩ đây là 1 sự rây mơ rễ má không hề nhẹ, 1 thuyết âm mưu rắc rối mới có thể níu kéo được bác ở lại đây từ trưa cho tới chiều thế này :rofl: