AVHs

Nhớ kéo lên đầu trang đọc bố cáo nhen!

12 Likes

Ối zồi ơi, thài cày tym ghê thặc. H hơn 20k tim zòy thài, mới hôm trước chỉ 15k tim thôi. Với tốc độ này thì 2 tuần nữa hoy chúng ta sẽ chứng kiến sự tăng giá ngoạn mục của IDC hỡi các ace AVH ơi!

11 Likes

Em cũng người mới nè :grinning:

6 Likes

Bố cáo chừa em ra thầy ơi, em nay đã tu tâm rồi. Lỗ nhiều quá nên cũng sáng mắt ra, giờ chỉ có niềm vui được chia sẻ với mn mới là chân thật. Niềm vui kiếm tiền từ thị trường nó đã úa tàn từ lâu

6 Likes

gửi lời chào đến vị huynh đài này nhé. Chúc vị huynh đài ngày mới an yên !

5 Likes

Mong IDC cũng tăng trưởng nhanh giống như số lượng tym của Thài nhỉ

9 Likes

Mỗi ngày trym thài lại lớn lên. Vui thiệc :grin:

6 Likes

Idc 150k is coming soon :rofl:

10 Likes

Em yên tâm thài hứa rồi, 50k tim thài kéo idc lên 150k. Nếu ko được thài bỏ nick này rời diễn đàn luôn… Rồi thài dùng lại nick trương phi :rofl: :rofl:

13 Likes

Tiền thì hnay ko kiếm mai kiếm k vđe.
Quan trọng bác đừng mất niềm tin vì nếu mất niềm tin thì khó kiếm tiền từ tt lắm :kissing:

7 Likes

anh Rin tao lại tạo sóng bên “trống đồng” kìa

8 Likes

Win đăng kí làm đi, thấy ổn thì kiu gió theo làm chung dới nha :kissing_heart:

7 Likes

TBG để sớm về bờ xong rồi thu dọn lại danh mục nắm giữ người ơi, tiểu đệ chỉ mong mau sớm về bờ. Vẫn tham gia thị trường nhưng vốn nhỏ lại và nhạy cảm hơn với những tin tức là được. Ăn ít nhưng có khi lại sống sót qua những đợt sập

8 Likes

Thôi cứ enjoy vs avh ik anh.
Kệ tt đi mình lo có gq đc vđ j đâu.
Have fun :grin:

4 Likes

Đến một độ tuổi nào đó chúng mài sẽ nhận ra điều quan trọng nhất trong cuộc đời nài là “niềm vui”…

15 Likes

À. Ý là muốn biết otc là ai thì phải hỏi @con_duong_xua_em_di,

5 Likes

Vài thằng thài biết căng thẳng cực độ để kiếm tiền…có tuổi tí là sức đề kháng giảm, tế bào ung thư nó phát triển, rồi có tiền cũng đéo hưởng được…

16 Likes

Tao biết nick đấy thôi chứ tao biết là thèng đb nào đâu mà hỏi tao

10 Likes

Cái này chuẩn nè thài. Sức khỏe và niềm vui …pic anh em IDC khi tt xuống vào đọc là thấy vui à

10 Likes

Bởi hôm qua thấy Phi chiến quá mà cả buổi chiều k thấy tăm hơi thím thấy lo. May quá lại xuất hiện.

6 Likes