AVHs

Em kính chào đạo sĩ @An_Danh. Thân chào các đb @TruongTamGia @win-win @CityHunter @Hoang_Dung_MAS, @Value77, @Diaochanno1, @con_duong_xua_em_di @Harchipro @Hung_Quang @deutscher @Ks.Langthang @Lekien1299 … Thương yêu chào @degiocuondi @DANANH @Chang-Chang @Ngoc_Anh1 @Littlequyen … gửi niềm yêu thương trân trọng đến cô chủ @WINTERBEAR nơi xa vạn dặm…
Cùng toàn thể KEPPER IDC
Chúc IDC vững vàng tiến bước!

24 Likes

Chào buổi sáng cả nhà AVH nhé…

12 Likes

Tau đâu tml

7 Likes

tao cop nha

10 Likes

E chào bác đi ao nhé

8 Likes

Cảm ơn anh @nhadautuABC và anh em AVHs nha. Nay Gấu xem phiên sáng được một chút.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

41 Likes

Em kính chào đạo sĩ @An_Danh. Thân chào các đb @TruongTamGia @win-win @CityHunter @Hoang_Dung_MAS, @Value77, @Diaochanno1, @con_duong_xua_em_di @Harchipro … Thương yêu chào @degiocuondi @DANANH @Chang-Chang … gửi niềm yêu thương trân trọng đến cô chủ @WINTERBEAR nơi xa vạn dặm…

16 Likes

Cái lề gì thốn. Tưởng mày tạm biệt AVH.

10 Likes

Lại nữa à

8 Likes

Múc húc xúc nào anh chị em? Theo thài A3, cuộc sống giàu sang phú quý sẽ tới.

12 Likes

ối hà nội thì thua rồi, chưa có cơ hội ra hà nội. mặc dù rất thích

9 Likes

mới sớm sợm à nha :rofl:

7 Likes

Có thể lắm nha :rofl:

34 Likes

Phan Đình Phùng

5 Likes

FB_IMG_1622163701672
Chào cả nhà thân thương, Chúc mọi người ngày mới tốt lành…

10 Likes

Chào buổi sáng các IDCer, chúc cả nhà 1 ngày mới an lành và thắng lợi. IDC hôm nay chỉ có xanh, tím

8 Likes

Em kính chào đạo sĩ @An_Danh. Thân chào các đb @TruongTamGia @win-win @CityHunter @Hoang_Dung_MAS, @Value77, @Diaochanno1, @con_duong_xua_em_di @Harchipro … Thương yêu chào @degiocuondi @DANANH @Chang-Chang … gửi niềm yêu thương trân trọng đến cô chủ @WINTERBEAR nơi xa vạn dặm…
Em kính chào mod @Suzy, chúc mod ngày mới an lành, xinh đẹp và sớm lên tầu IDC để được ăn = nần.
MAKE IDC GREAT AGAIN…

20 Likes

Liệu có Harchisuperpro ko

11 Likes

đổi avata đê :))))

10 Likes

Chào AVHs, chào IDCer.
E là ceoer kính chào các bác.
Chúc các bác buổi sáng tốt lành

9 Likes