AVHs

Móa, chúng mài còn đòi gì nữa. Phải bình tĩnh chứ. Nay có giá 53 rồi, vượt lên trên MA20 rồi, từ giờ bám MA20 đi lên thôi. Thích tím thì nhìn hình đại diện của tao đb kìa :rofl:

8 Likes

T muốn về lại 50 được ko

3 Likes

:wink:

1 Likes

hong nha :rofl:. miễn nó xanh là được, nó tím càng vui. Nó đừng đỏ hay lơ thôi :sweat_smile:

4 Likes

Anh mới được vợ thêm lúa, anh muốn mua giá 50

2 Likes

hừm, hỏng ấy nó nhúng 1 cái rồi nó lên lại trong phiên cũng được :joy: :joy:

2 Likes

:innocent:

E cũng định vào thêm 1 ít đây. Thấy nay tt dòng tiền vào ổn hơn mấy phiên rung nắc mãnh liệt trước. Hy vọng là hồi lâu và nhiều 1 chút để mọi người cùng vui

3 Likes

Sao sáng ko nhặt thêm?

Tại còn rén đó a. Hong biết chiều có đạp lại ko :joy:

2 Likes

Haizzz cao thủ 600 tim xuất hiện cà
Chán Chang quá. Chang k nhớ gì hết chơn à

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: tại hội mình quá nhiều sự kiện nên e ko nắm bắt được a đang nói sự kiện nào thui :kissing_smiling_eyes:

3 Likes

Mạnh mẽ vại mà Gió k thích sao :relieved::relieved::relieved:

2 Likes

Tại gió hong thik Tây lông, gió chỉ thik tây trọc thôi :rofl:

2 Likes

Hừm :unamused::unamused::unamused:

Chẳng thấy IDC ce nhỉ? Cứ nhùng nhằng quá đi mất. Đạo sĩ @An_danh làm cho IDC ce đi nhỉ?

2 Likes

Anh em cứ đỏ là xúc, có thể rang lạc tuỳ tình hình, đạn đã lên nòng rồi, mấy con khác ko chấp.

3 Likes

Anh em ơi. Gáy lên nào. Khoe lỗ đi nào
Thấy ngta khoe bờ khoe hoa lá gồi mà sao tui vẫn còn 16 hải lý lận :confounded::confounded::confounded::confounded::confounded::confounded:
hình ảnh

4 Likes

Thài sắp đủ trym rồi. Rồi thài sẽ kéo về bờ

3 Likes

Đừng buồn a ơi! Dù tài khoản e đang xanh nhưng thực ra e đã cutloss hết 1 mớ mã cp và bay hơn 20% tài khoản khi cutlos r :sob: :sob: :sob:

4 Likes