AVHs

Kẹp thủ đu đỉnh ăn mày quá khứ nên dễ là fan mu há há :crazy_face::crazy_face:

11 Likes

Thài @Truong ơi,A @Hung ơi,Gà chuông to ơi,Choang V3 ,Gió độc ơi…

9 Likes

Đâu hết rồi,ko lẽ acay quá đi hít cần hết rồi ah

9 Likes

Thài fan AC Milan nhé!

11 Likes

Chè tính j

8 Likes

Nani

9 Likes

Dậy đi các người anh em AVHs thiện lành

9 Likes

Dậy sớm z mài

9 Likes

dậy sớm để thành công

9 Likes

Dậy ăn sút vào mồm @win-win

12 Likes

Em xin chào toàn thể bà con cô bác, bạn bè lối xóm, ae AVHs, em chào Thài @TruongTamGia, chào bác @IDCer , chào bác Quin @win-win , chào bác @Ga_con_78, chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác giá trị @Value77 , chào bác Chi @Harchi , chào bác khách sạn @Ks.Langthang, chào bác kẹp thủ @IDCer , chào bác đường nhựa @con_duong_xua_em_di , chào bác đút @deutscher, chào bác Hứng @Hung_Quang , chào bác Đạo sĩ @An_Danh, chào bác Chẵn @2468, chào bác @nhadautuABC, chào bác Sói @CityHunter, chào lớp trưởng @Hoang_Dung_MAS , chào bác @Mai_QNam, chào bác Trường mỏ dẻo @Quanvantruong01, chào bác @dht , chào bác mãi thiếu muối @Mai_QNam , chào bác Hưng @Quanghung2507 … chào toàn thể anh em còn lại.

Cũng như xin chào các chị em đẹp gái @Chang-Chang, @degiocuondi iu thương, @LanHuong,@DANANH, , @Tranleminh-1975

**Chúc các bác tuần mới xanh tím, AVHs toẹt vời…

16 Likes

E chào cả nhà avhs, chúc ae tuần mới xanh tím nhé

11 Likes

Em chào cả nhà AVH. Tuần mới nhiều niềm vui nhé mn :heart:

12 Likes

Chào thài @TruongTamGia , chào bác đạo @An_Danh , chào bác queen @win-win , chào gà hư hỏng @Ga_con_78 , chào bác gió lào @degiocuondi , chào bác hứng @Quanghung2507 , chào bác cong @nhadautuABC , chào bác chi @Harchi , chào bác thầy cúng @lancevancedance16 , chào bác chẵn @2468 , chào bác đường nhựa @con_duong_xua_em_di , chào bác sò nấm @Chang-Chang , chào bác @Mai_QNam , chào bác trường @Quanvantruong01 , chào bác bắp @PAPLO1002 , chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác sói @CityHunter , chào bác đểu @deutscher , chào bác lúa @Value77 , chào bác @IDCer , bác mấu tèo @Ks.Langthang , chào bác mày @May86 , chào bác @dht, chào bác @Lekien1299 , chào bác @Fearless , chào bác @Hoang_Dung_MAS , chào bác rét @AresKingStock , chào bác @Tinhtuongtueminh , chào bác @junjun , chào bác đẹp @DANANH, chào bác @Tranleminh-1975 , chào bác Ri @Paris , chào bác @Gamof0 và chào các bác khác nhé :kissing_heart:
Chúc các bác buổi sáng tốt lành, thị trường có ra sao thì cả ngày vẫn vui vẻ iu đời :grin:

18 Likes

Chào ngày mới thài A3 và bđb nhé
image

14 Likes

Cám ơn chan đã chúc rét yêu chan

11 Likes

Cám ơn Bác Dạ Hương xinh đẹp

11 Likes

nay iu đời quá ta. Dậy sớm ghê :v

10 Likes

Chào các anh chị em AVHs. Chúc ngày mới, tuần mới tốt lành!

11 Likes

Hú hú hú hú

xin-cho

11 Likes