AVHs

Thương nhau mà sống quài rồi cũng phải chữa bịnh xong rồi thương tiếp chứ. Rồi mài sống mãi với IDC hả. Cổ phiếu tôta rồi cũng qu. Chỉ có tình càm là ở lại

1 Likes

no no

Em chào toàn thể các bác nha…
@TruongTamGia, @win-win , @CityHunter, @Diaochanno1 @Hoang_Dung_MAS, @Value77, @degiocuondi , @con_duong_xua_em_di,@Harchipro,@Chang-Chang, @DANANH, @2468, @nhadautuABC, @Hung_Quang @Ngoc_Anh1 @LanHuong @lancevancedance16
Chúc cả nhà AVH ngày mới mạnh khoẻ, vui tươi hú hú hú
Mạnh mẽ tiến zề bờ và ăn nần

15 Likes

bọn AVH ở đây lạ đéo gì thài nữa! Thài nùa là nùa bọn tàu ngầm vào hóng oxy thôi! hố hố

5 Likes

Mọi diễn biến rất khơp với quy luật tự nhiên của F247. Thằng thài lên cao thủ là bắt đầu phím hàng lùa gà, lên gạo cội là nó lập Zum thu phí ngay đấy bác đạo sĩ @An_Danh ạ.

8 Likes

Khi nào mà topic > 400 lượt xem thì thài mới lùa được nhá, còn k thì mốc mỏ đới =))

3 Likes

em chào bác đạo sỹ @An_Danh …nay lại thả tiếp con mèo ra nhé bác!!

10 Likes

Các cao thủ lùa gì cũng được miễn đưa ae về bờ đã. Mỏi mệt quá vì thả tim cho thài đới.

5 Likes

e chào đạo sĩ, chúc đạo sĩ ngài mới tốt nành

2 Likes

Thả con mèo thay lời chào!

10 Likes

đã nùa nà chỉ để thịt, chứ nùa vào bờ thì thài ăn cái j m

2 Likes

Nên phải đi trước thài 1 bước, chuẩn bị lấy tick xanh câu fame lập zum thu phế!

8 Likes

A3 bao năm qua lùa gà con nào con nấy béo múp! Gà chỉ ước được A3 lùa sớm hơn mà không được!!! KKKKK

8 Likes

Nhưng mà tốc độ cmt và nhận tym của thài quá nhanh ô đạo à. Chẳng bao lâu nữa tên thài sẽ được chạy trên đầu bảng có ngôi sao màu vàng mỗi khi chúng ta truy cập F247 ròi :joy:

6 Likes

Mài đọc kỹ cho thài nhờ. Ae AVHs đang ngóng về bờ…

4 Likes

Còn cổ nữa đâu mà thâu tóm, mình mà Anh Long thì phải có tầm nhìn trước 5 năm và thâu tóm lúc NN thoái vốn khỏi IDC cơ, giờ anh Long có trả 100k/CP IDC thì cũng k đủ % kiểm soát

5 Likes

Nhưng mà thài k có tick xanh, giờ mình chi còn hơn thài cái tick xanh thôi chứ tôc độ còm + câu tim của thài thì chịu thua dồi!

11 Likes

hên ghê vẫn còn hơn được cái stick xanh :rofl:

4 Likes

image
Vái đi các mài

7 Likes

múc idc là về, còn nghe thài nùa nà đi xa, hố hố

2 Likes