AVHs

Mãi chưa thấy xả lũ nhỉ, đang chuẩn bị sẵn lưới để vớt mấy con săn sắt, mương mương :joy: :joy: :joy:

6 Likes

Con đó với con I đê xê thì khác méo gì nhau…
Không trông nom cẩn thận nó nhào ra đi bão là ăn lol đó…

9 Likes

Đã bẩu sợ giề, má sợ đíu j không sợ

1 Likes

Dạo này bóng đá Việt Nam thắng dòn dã lắm lắm, cẩn thựn nó cứ đibaox liên tục đới

1 Likes

Anh Trung chị Mai ơi cíu

6 Likes

Hose xanh, Upcom xanh, Hnx đỏ. mả cha nó idc nó lại nằm bên hnx chứ

:expressionless:

5 Likes

Hay nà mỗi ông bán một nửa cho nái nợn để nó gom xong mà đánh nên vại :(((((…huhu khổ quá mà…

8 Likes

Kiu em anh Tung chị Mơi ơi, em sắp chuẩn bị nhảy lầu vì nợ nần roài, vì đầu tư cho anh chị mà em sắp die, em thống khổ lắm rồi.

5 Likes

Đó gọi là đúng sàn nhưng sai nhịp thôi mà :joy: :joy: :joy:

8 Likes

haiz, thiên ní ở đâu :expressionless:

6 Likes

May em có con ree rị nó ủng hộ em tị nên cũng đỡ nhảy lầu

3 Likes

Mồi nốt 100 nữa là ngưng, méo xanh thì em cũng potay nha
image

6 Likes

thèn nào bán mạnh vậy, lái trao tay?

3 Likes

Được goy, quá tam ba bận thôi. Bận này nữa là bit chiêu này méo linh nghiệm r :joy:

6 Likes

thài mà biết thằng nào bán lắt nhắt giá đỏ giá vàng là thài tới ẻ trước cửa nhà nó

7 Likes

Dạo này em thấy treo cổ tự tử nhiều thế, hông biết pải cổ đông ê đê mê không nựa, em cũng đang lo chính mình đây

3 Likes

Mai c treo cổ

1 Likes

E biết, là thằng @lancevancedance16 đó thài. sáng h ổ bán lắc nhắc 3 lần rùi thài :rofl:

5 Likes

bọn nó ép cho rụng hàng mà anh em giữ chặt quá. Lái éo hiểu là 80 bố không bán thì 50 sao bán mà ép hố hố

4 Likes

Em thống khổ lắm rồi chệ Mơi anh Tụng ơi, em đầu tư cho cty của anh pát tiển mà anh không nghỉ đến cổ đông tung thành àh, em chết đói cũng vì anh đới