AVHs

Không phải ai cũng IM LẶNG đâu bác nhé.

2 Likes

Đàn ông :crazy_face:

2 Likes

Ừa, tao nhớ hình như mày không im lặng mà còn hùa với phe đối lập cắn ngược bô ka nữa…toẹt cmn vời!!! Đúng chất thảo khấu theo tinh thần bô ke!!! :rofl:

4 Likes

hahaha, cái thứ Mu nghiệt súc :joy:

3 Likes

…thời gian sau bô ke xuất hiện lại thì nhảy vào bưng bô tiếp…tao phục mày thật luôn ấy!!!

2 Likes

em cũng chưa có ngồn từ nào thể xúc phạm đến pô ka.

Chào bác @Songda

E có nghe mọi ng nói nhiều về bác, e nhỏ bé chưa dám nói chuyện.

Bác nhận xét thế e ko biết nói sao ạ. Nếu bác quan tâm sẽ cần xem lại lịch sử của e từ đầu ạ.

E vào pic này vì có cầm IDC tuần trước, cũng nc vui vẻ thôi, ngoài ra e cũng nói e cầm dig pvs tuần trước theo poka, ko gây gì cả.

Ở đây e có thấy vài nick thường đi chọc phá pic khác, đỉnh điểm ko hài lòng là hôm upbo bị khóa nick thì kéo vào Tu viện la hét quát tháo chửi bới, vì thế e mới sang hỏi mấy ông nick đó ở đây

Tiếp theo, tất cả tv ở đây đều quay sang chửi tục, cho mình cái quyền quậy phá lăng mạ nơi khác nhưng ngkhac đến nc thì ko dc.

E giải thích thế vì rất tôn trọng bác, bác có nghi ngờ gì cứ phản hồi lại e sẽ làm rõ ạ.

Mày ẩn thông tin rồi ai rảnh mà tìm ra để đối chứng?? :rofl: hảo môn đệ

1 Likes

Cái này tôi thuật lại lời một người trong topic mấy ông nói đó, chứ không phải tự tôi nói đâu!

5 Likes

Mình ko fai thế, bác hiểu nhầm, chưa câu nào nói bảo vệ upbo, mình nghĩ là can cái chuyện một số tv ở đây đi chọc phá chửi bới chỗ khác bằng lời lẽ thô tục thôi ạ.

về mặt kiến thức chia sẻ thì yêu quý có gì đâu, còn các mặt khác miễn bàn ak, bác có thấy ở trong píc này nói từ nào xúc phạm đến poka mà để bợ đỡ bác chưa :unamused:

Mọi chuyện đều có lí do, không cần giải thích và tôi cũng sẽ không lan man.
Con người nên có tự trọng, người ta xua như tà mà vẫn vào đeo bám thì phải có động cơ gì lớn lao

1 Likes

ơ bây h ở đây thành chỗ các ô thanh minh thanh nga với nhau à

2 Likes

ở đây chúng tôi khổ

2 Likes

nhưng bọn tao giàu

2 Likes

đúng ko thài, win, sói

3 Likes

thằng cc này t hỏi thật mày là trước đây mày có từng ngã cây, hay tai nạn sông suối gì ko? hay có biến cố gì về tinh thần ko? hỏi thật đấy? để t còn biết còn né mày ra.

6 Likes

Yêu quý thì quý tới nơi tới chốn
Chơi là chơi, k chơi là k chơi. Xđ chơi với bạn thì chấp nhận cái xấu của bạn. Chấp nhận k dc thì đừng chơi. Còn gió chiều nào theo chiều đó thì có gì đó k ổn về mặt ứng xử cho lắm.
T đéo biết m sao nha t chỉ đọc còm nãy giờ t ghi vậy thôi hà :smirk:

7 Likes

Ý bác nói ở Tu viện hay ở đây ạ?

Bên đây e đã ko có nói gì nữa cả. Chỉ lúc nãy thấy ông @Truongtamgia ở đây qua chửi bên Tu, nên e nói ổng về thôi.

Thực sự chưa hiểu ý bác @Songda lắm, e cũng mới chưa rõ quan điểm của bác. Sao ngkhac có quyền đi đây đó nói bậy? E nói thì bảo nghi ngờ, e hơi ko hiểu ý bác lắm.

Khả năng nó có tổn thương về tinh thần thật đấy ae ah, thôi thương nó tí.

5 Likes