AVHs

Phải e biết tới CK từ sớm thì e đã mua cp của VNM, DHG và Massan rùi hehe. 3 công ty này xưởng sản xuất chính ở Cần Thơ-HG hết. Nhà máy rộng lớn và chuyên nghiệp lắm Nhưng mờ hiện giá cp đang ở mức cao rùi. VNM h bị cạnh tranh mạnh bởi Nuti và TH trong nước, chưa kể sữa ngoại. DHG thì bị cái rối chung của ngành dược trong nước hiện tại là chưa bức phá trong chất lượng so vs thuốc nhập mà các công ty nội địa thì cạnh tranh về giá khá gay gắt. Massan thì ok nhưng tt này e cũng chưa dám vô. Nếu có chỉnh lại thì sẽ cân nhắc. Này là e chia sẻ nếu co ai trong pic dự định mua nhung cp trong rổ vn30 nha. Tại mấy công ty này ở quanh khu vực e nên e biết thôi. Chứ như idc thì e cũng méo biết cty hình dạng ở ngoài ra mô :joy:

9 Likes

Mạnh thì có mạnh, nhưng …
image

8 Likes

Nghe em gà đừng mua msn đc ko
:slightly_smiling_face:

4 Likes

Haha :joy::joy: @win-win mây ơi là mây

4 Likes

Mỗi thằng 1 ph.cách. tui mộ từ DSK mộ đi cơ.

5 Likes

Chỉnh sâu mới mua nha chứ h c thấy vẫn cao haha

4 Likes

Em mới nghe rap là e nghe từ LK đầu tiên. Bẵng 1 tgian em k nghe rap nữa mà e nghe nhạc thùy chi, nhạc bánh bèo đồ =)))
Tới 2016 thì e mới nghe rap lại =)))

5 Likes

Anh chị em AVHs có muốn múc cổ phiếu nào thì nhắn tôi 1 tiếng nhé, do “ở trong chăn” nên chăn nào có “rận” - chăn nào “không” thì cũng biết 8-9 phần. Ưu tiên hỗ trợ cho anh chị em AVH :grin: :grin:

17 Likes

Vậy allin idc được ko ông Đạo? :sweat_smile:

7 Likes

Dạ, nào e co ý định múc con nào mới sẽ hỏi xin đạo sĩ chỉ giáo :relaxed:

6 Likes

Cửn thựn nó lại phi xuống cho Tây nôn ra đới kakakkak

1 Likes

Hoy, chúc các cụ, các ông các bà, các anh chị em, các cháu, vài câu ngủ cho ngon.
Ấy là: Mai IDC trần!

7 Likes

Được. Tin Sói.

6 Likes

Tây nó múc như phá mả. Nó ngửi thấy mùi tiền rồi. Hình như chưa có đợt nào gom tù tì như này đâu

5 Likes

:kissing_heart::kissing_heart::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Đậu xanh

Hèn gì tối giờ mần việc mà thấy háng cứ ngứa ngứa. Ra là trong cái hội hải sản này
Lát mần xong quay vô tính chuyện
Gió nha nha, ông Đạo nha ông Đạo
Chang nha Chang
M nữa nha thằng mặt tu hài Gà, Sói, đường xưa… nói chung là bắn bỏ hết thì háng mới hết ngứa nổi :exploding_head::exploding_head::exploding_head::exploding_head::exploding_head::exploding_head:

6 Likes

Gmd thế nào đới

Mùi thối bắt đầu thấy thơm kakkakkak

1 Likes

Public quá, giang mai tổ đỉa rồi mài ơi, lo mà chả ngứa.

5 Likes

Thôi chít dồi, mới đi tour sếch dìa mà kiu bị ngứa h’* :fearful: mỗi người chỉ có 1 cái :hot_pepper: để sài thôi đó win :joy:

5 Likes