AVHs

còn chứ mài, nh t kệ moẹ nó thôi chứ sao giờ.
nhiều ví t vứt luôn chỉ vì nó từ 10k về còn 50$ :rofl: :rofl: :rofl: nhưng chẳng qua là từ vài trăm $ nó tăng lên 10k nên t mới tỉnh queo. Chứ disme tiền thịt đập vô thiệt chắc vk t bán t luôn đó thằng lờ :woozy_face: :woozy_face: :woozy_face:

9 Likes

Chiều vượt 55 mạnh mẽ nhé anh em…

https://www.vra.com.vn/tin-tuc/cang-cai-mep-lot-top-11-cang-container-hieu-qua-nhat-the-gioi.13950.html

13 Likes

ừa =)))
đợt này đổ máu coin dữ quá.
em ôm vài coin LTC 18x e xóa luôn binance r qua chơi chứng ai dè bị chứng chơi e :slight_smile:

6 Likes

Ekip của nó cắm cờ đó mà…
Giờ ai vào cmt là thằng Đóc tờ nó chửi đổng gây war đồng thời kéo PIC của nó lên TOP cmt. Xong rồi nó xoá cmt, để bọn con nhang trong ekip cắm cờ những cmt war lại.

Nhưng mà cả cái PIC toàn bọn trong ekip nó vào bưng bô thôi, có ai thực sự vào cmt quan tâm hỏi han gì đâu.
Mấy thằng trong ekip tự cmt nâng bi nhau, thỉnh thoảng lại chèn vài câu như “cầm mấy cổ theo như bác J nói thì giờ đã xanh đỏ tím vàng rồi” bla bla… để tạo tâm lý cầu thị…

Như hôm trc mình từng cmt đấy, đói thì đầu gối phải bò thôi…
Nó đã xác định cò mồi, lừa đảo lập room là cái nghề của nó rồi thì nó làm gì còn liêm sỉ và tự trọng nữa.
Kệ nó đi bác ạ, ai khôn ai dại thì tự chịu…
Việc của mình khi tham gia TTCK là kiếm tiền cơ mà, đâu phải đi gây với mấy thành phần như thế :sneezing_face:

6 Likes

Mod xóa thì phải, h ai vào cái là nó lôi mod vào luôn

6 Likes

Tao thấy mài lây mie bệnh thik cà khịa của thằng thài @TruongTamGia rồi. Cà khỏe vãi. Hà hà

8 Likes

Cả sáng bê đồ tránh nước ngập, giờ mới vào được F thì thấy toàn mấy thằng cò chứng cmt ngâu…
Bực mình quá bác ạ :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Em mới gặp mấy a bên pic của coconut =))))

5 Likes

Lại thằng đầu bếp nào nó khịa kìa, há há. Cà khịa là 1 bộ môn nghệ thuật, cần 1 cái đầu lạnh và sự kiên trì vô bờ bến.

7 Likes

Thằng đấy chắc vẫn akay vụ mình làm thơ chửi xéo nó bưng bô dựa hơi lão upbo đấy mà…
Mình cứ cmt ở PIC khác là nó lại vào gây…
Đại Sư tử nhà mình vẫn thường trách mình là tuy thơ văn thật đấy nhưng đôi khi mình dùng từ ngữ quá sâu cay, dễ gây hằn thù không đáng có…
Cứ như mấy bà ngoài chợ, chửi nhau tung hê hết cả lên 1 trận rồi thôi có khi còn đơn giản hơn :joy: :joy: :joy:
Do bệnh nghề nghiệp cả đấy các bác ạ…

8 Likes

lần đầu gặp loại người như nó

Chiều nay kết phiên vượt 54 nhẹ nhàng nhé idcers!

10 Likes

Tây lại ăn vã hay nhỉ, Tây giao dịch buổi chiều thôi hay sao ấy nhở

1 Likes

Để ý bọn tây ăn rất đều, mỗi ngày nó gặm tý, không vội nên idcers cũng từ từ thôi :slight_smile:

5 Likes

Hiện nay các giao dịch hàng ngày vào khoảng 15-17k tỷ là đẹp! Khi VNI ở đỉnh thì giá các cổ phiếu cao nên giao dịch có khi lên 30-40K tỷ!

4 Likes

Ngày nào cũng gom đều, ta đè cho Tây húc

1 Likes

ko thể kệ đc, chúng ta phải đứng lên đấu tranh bằng cách chửi và vạch mặt nó, để làm trong sạch cộng đồng :slight_smile:

1 Likes

Chịu thôi ông ơi, rảnh rỗi đâu mà đi mua bực vào người…
Tham gia vạch mặt nó 1 lần là đã bao đồng lắm rồi đó ông ạ :joy:
Tầm này thì kệ, ai khôn ai dại cũng mặc, dành time chiên chứng, vui vẻ bên gia đình và AVHs cho lành :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

mua vui chứ có mua bực đâu :slight_smile: tối qua nó cay lắm mách suzy mà ko làm làm gì đc :slight_smile: lứa gà mới mà ko đc tuyên truyền, đả thông tư tưởng, là lại vào đóng phí cho nó hết thôi. chửi nó là đang giúp f0 đó, hehe.

Nghĩ vậy là đúng r đó a. Đời nhiều cái bất công nên cọng lông ko bao giờ thẳng :rofl:. Mọi chuyện đã có mod giải quyết rồi. Ngta yêu cầu mình dừng ở đây thì cứ dừng ở đây thôi. cũng phải tôn trọng lời mod nói chút

7 Likes