AVHs

Chúc mừng năm mới bọn đb!

7 Likes

Lì xì đee…

6 Likes

Ccl

5 Likes

@CityHunter nè, muốn làm gì làm đi bác!

6 Likes

Năm mới rồi chuẩn bị xanh tím đi các bác

6 Likes

Năm mới, thài thân tặng anh em chữ “Lộc”. Kính chúc anh em tài lộc đầy nhà, an khang thịnh vượn!

5 Likes

Chúc các cụ các ô các bà già trẻ gái trai năm nay tk nổ to nhiều tiền đi bo các bé mới lớn

7 Likes

Chúc mừng năm mới toàn thể AVHs cùng bà con cộng đồng F xa gần.
Chào thài @TruongTamGia , chào bác đạo @An_Danh , chào bác queen @win-win , chào gà hư hỏng @Ga_con_78 , chào bác gió lào @degiocuondi , chào bác hứng @Quanghung2507 , chào bác cong @nhadautuABC , chào bác chi @Harchi , chào bác thầy cúng @lancevancedance16 , chào bác chẵn @2468 , chào bác đường nhựa @con_duong_xua_em_di , chào bác trường @Quanvantruong01 , chào bác bắp @PAPLO1002 , chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác sói @CityHunter , chào bác đểu @deutscher , chào bác lúa @Value77 , chào bác @IDCer , bác mấu tèo @Ks.Langthang , chào bác @dht, chào bác @Lekien1299, chào bác @Hoang_Dung_MAS , chào bác rét @AresKingStock , chào bác @Fearless , chào bác @Tinhtuongtueminh , chào bác @junjun , chào bác đẹp @DANANH, chào bác @Tranleminh-1975 , chào bác Ri @Paris , chào bác @Gamof0, chào bác mày @May86 , chào bác @Minhanh-minhanh , chào bác @ChiPheo , chào bác @NgocKhoi79 , chào bác @Ngoc_Anh1 , chào bác @Chuoi1, chào bác @Mr.White và chào các bác khác :grin:
Chúc các bác ngày mới tốt lành, năm mới thắng lợi, mua bán như ý nhaaaaaaaaaa :grin:

13 Likes

Dậy chào nhau đi các bác

6 Likes

Các bác méo thèm vào F nữa rồi…

7 Likes

Mọi người chắc đi du xuân hết rồi

8 Likes

Thài vẫn hiển linh à, chào thài nhé. Chúc thài và anh em năm mới phát tài phát lộc

7 Likes

Mở bát xanh đẹp

3 Likes

Chúc anh chị em AVHs lồi mồm với TDx nhé :slight_smile:

3 Likes

thuc-su-thi-deo-ai-quan-tam-dau-58178da969be657bf6d1cf0d890fdc6c

1 Likes

Chào thài @TruongTamGia , chào bác đạo @An_Danh , chào bác queen @win-win , chào gà hư hỏng @Ga_con_78 , chào bác gió lào @degiocuondi , chào bác hứng @Quanghung2507 , chào bác cong @nhadautuABC , chào bác chi @Harchi , chào bác thầy cúng @lancevancedance16 , chào bác chẵn @2468 , chào bác đường nhựa @con_duong_xua_em_di , chào bác trường @Quanvantruong01 , chào bác bắp @PAPLO1002 , chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác sói @CityHunter , chào bác đểu @deutscher , chào bác lúa @Value77 , chào bác @IDCer , bác mấu tèo @Ks.Langthang , chào bác @dht, chào bác @Lekien1299, chào bác @Hoang_Dung_MAS , chào bác rét @AresKingStock , chào bác @Fearless , chào bác @Tinhtuongtueminh , chào bác @junjun , chào bác đẹp @DANANH, chào bác @Tranleminh-1975 , chào bác Ri @Paris , chào bác @Gamof0, chào bác mày @May86 , chào bác @Minhanh-minhanh , chào bác @ChiPheo , chào bác @NgocKhoi79 , chào bác @Ngoc_Anh1 , chào bác @Chuoi1, chào bác @Mr.White và chào các bác khác :grin:
Chúc các bác ngày mới tốt lành, mua bán như ý nhaaaaaaaaaa :grin:

9 Likes

em phe số dạo bác đạo @An_Danh eiiiiii

image

8 Likes

Cảm ơn bác @LanHuong, sẵn bác ck em 5 chẹo luôn đi bác

8 Likes

Em gửi bác dùng dần nha, không cần khách sáo đâu :laughing:

IMG_20221205_193254

4 Likes

Anh em múc CKG cho thài. Target ba chục chẵn!

6 Likes