AVHs

Hay ak, e đu theo a đó :joy

6 Likes

Hóng với. Ai thế mài🙄

6 Likes

Bài này ngày bé coi tề thiên là thik luôn gòy a Sói ạ! Chả hiểu ý nghĩa nhưng giai điệu nghe du dương phết

3 Likes

F247 nhiều “chân nhân bất lộ tướng” lắm, có điều ít người theo dõi nên vài topic bị trôi vào quên lãng luôn đó :sweat_smile:

5 Likes

Ko, tau hay thấy mấy pic mà có tiêu đề lạ lạ thì vào xem , ai ngờ gặp ông đạo và chang

6 Likes

Tăng thêm số vừa múc IDC và sẽ múc IDC trong thời gian tới đó đạo sĩ. Số này nghe nói đông lắm

5 Likes

Em thích đọc những pic như vậy, vì mới vào ck có 1 năm, nên thích đọc về những cái quá khứ của ck.

6 Likes

“Gặm 1 khối câm hờn trong củi sắt
Ta nằm dài trông ngày tháng dần qua” phải ko ô đạo. Nhiều người hùng tâm tráng trí muốn chia sẻ và giúp đỡ, nhưng vì hiệu ứng fomo nên ai cũng thik theo pic có nhiều người quan tâm

7 Likes

Pic chứng khoán và cuộc sống nhá sói của songoku

7 Likes

Quá khứ của ck nó “xấu” lắm, không có gì để xem lại đâu :joy:

7 Likes

U là trời. Ngày bé ko có bài này em ơi. Bài này mới mấy năm mà. Có phiên dịch cho em lun đó. Ý nghĩa.

4 Likes

Đúng rồi, như thài A3 đây. Một thời đi còm dạo, giờ nổi tiếng khắp F247!

9 Likes

Tiếc là thài tài hèn sức mọn, đếu biết moẹ gì về chứng khoán nên không chia sẻ được gì cho đám con nhang của thài…

12 Likes

Số này không phân tích cơ bản, cũng ko phân tích kỹ thuật. Mà họ mua của người chán bán cho người cần.
Viên kim cương IDC đang lấp ló trong cát, họ đi thâu lượm để ăn bằng lần.
Không tin, các anh em xem tần suất nói về IDC gần đây trên F sẽ biết
Quên mất, hố hố nữa

8 Likes

Kệ ông đạo ơi, xấu đẹp gì cũng cần biết hết, đẹp thì học theo còn xấu cũng cần biết để mà tránh :joy:

7 Likes

Vào F247 đọc lúc đầu bảo cái thàng Trương phi này tính nóng y chang Trưing phi. Ai cũng chửi mà tự nhiên theo dõi miết thây tâm tốt đặc biệt vụ mở room thu phí. Mà chuyển qua hệ A3 ít chửi hẳn

7 Likes

Hổm rài tao cũng ngứa mõm lắm ấy chứ. Ngặt nỗi thương mod cứ phải chăm chăm đi theo xoá còmment với nhắc nhở hoài nên tao ngại thôi…

9 Likes

Ở F này mình cũng hay ghé nhà của bác Andjku, cũng là người thâm niên chứng trường, nhiệt tình tương tác.nhưng bác ấy hay nói kiểu ngụ ý nên mình ko hiểu được nhiều :joy:

5 Likes

Nói 1 câu công bằng thì trên F này kẻ có dã tâm rất nhiều, nhưng người có tâm cũng không ít…quan trọng là bản thân phải có khả năng chọn lọc thông tin!

9 Likes

:rofl:, vậy qua ổ kiến lửa xã cho đã xong lại về Avh nhỏ nhẹ lại thài

6 Likes