AVHs

Chắc chuẩn bị sóng ngầm, sắp đi gồi, em đi nhảy cầu đây nhé

3 Likes

Sau 2h15PM IDC xanhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

7 Likes

K xanh tau thẻo tr.ym mài nha, bữa giờ hô hơi sai nhiều rồi nha :))))

8 Likes

Yêu thương :rofl:

6 Likes

Thôi mai tao đi sắm cái bị với cái gậy, mai đi làm thầy bói lun, hum qua mưa là nghi rồi, cạp đất mà ăn mờ, :slight_smile:

5 Likes

Bán chán rồi lại đua chứ làm cẹc gì hố hố

6 Likes

Lại bii đap rồi

3 Likes

Danh mục e đỏ chót

6 Likes

Danh mục em có nhõn IDC đỏ chót :smiley:

7 Likes

Yên tâm đey, đất còn mềm lắm, nó cho đi tàu lượn xíu thôi, đm, tao kiếm thuốc say sóng uống đi, nhìn bảng điện mà giống chơi tàu lượn quá

8 Likes

không hiểu IDC đánh đấm kiểu gì.

6 Likes

Đánh đấm gì, nhỏ lẻ đang tự do mua bán nên nó lùng nhùng thế :D. Em chơi mỗi IDC vài năm, có tiền mua, đéo có thì thôi kệ mẹ nó cho nó nhảy múa :smiley:

8 Likes

Nay bds có tín hiệu zồi vuọt nghìn 3 hay ko phải xem mưa tuần sau ko để đất dễ cạp ko mới bò qua đc, phàm là đất thì đất ở hay đất công nghiệp j nhai láng hết nếu mềm nha tml

7 Likes

Sao chém nhiều voạy mà lâu lên gạo cội zội mấy tml, zô cái nick gạo cội cho ngầu để đi xamlone cho dễ lùa hàu coi

6 Likes

gạo cội phải có đóng góp có ích cho xh, mài mới zô có đóng góp gì như thài chưa mà mài đòi vượt mặt thài, coi chừng thài A3 băm mài ra trăm mảnh đấy

8 Likes

Thài mặt hàu chỉ tao lên gạo cội hay cao cmn thủ để đi chém gió cho bão tố coai, moá cúng mấy trái xoài mà xanh có xíu vậy bây

4 Likes

mài cúng con nào xanh chứ idc mà tau méo thấy xanh rồi nhé, cúng éo thành tâm gì cả

5 Likes

Căng tụi đè này đè rất khôn.còn kg biết có mạnh kg thôi.idcer đúng số nhọ rồi

4 Likes

Cúng từng con khó lắm, cúng cả dòng nó dễ chứng cho, chứ từng con nó bảo khôn như mày quê tao xích đầy thì chết mie. Rồi nó cũng sẽ đc kéo thôi mà kéo lên hay kéo xuống thì … coa trời biết, thôi để cúng thêm mấy trái bưởi cho xanh xíu nha tml

1 Likes

thế lực nào đè mà xanh 1p giảm 2p hết cả kiên nhẫn

3 Likes