Bài viết này rất quan trọng đến sự nghiệp các ae. Ko thể không đọc. thị trường vốn qua nhiều thời kì

Đất của nó hay dự án k ngon vậy thầy ơi

1 Likes

siêu giầu.cổ sư phụ múc sao chết hả? :laughing:

1 Likes

Anh A7 nghỉ ngơi đi Anh, giữ dìn sức khoẻ. Kiến thức của Anh sẻ còn lưu truyền cho nhiều thế hệ sau.

4 Likes

Dự án IDJ ko khả thi

12 Likes

Từ ngày tiếp xúc với tư duy của A7, thấy tự tin hẳn, lãi suất thấp thì tiền phải chảy vào đất,ck, tt chỉnh rồi lại lên, ae cứ ôm chặt. Cảm ơn A7

6 Likes

Em đang trong 1 cái nhóm xa lộ. Nó bảo là hàng a7 là bơm thổi nó khen hdc là ngon ! Mà bọn nó không biết nhiều đệ tử của thầy là cổ đông lớn trong đấy ! Kk

2 Likes

Bọn chuyên gia ngu bỏ mẹ.
A7 đầu tư giai đoạn trồng cây giá 1 đồng.
Bọn chiên za đợi cây ra quả ngồi phân tích chỉ số khen quả to giá 100 đồng khen rẻ nên càng chửi a7 và ae đệ càng giàu

46 Likes

khen đệ tử chê sư tổ.i như con dở bạch huệ.kkk. :laughing:

9 Likes

Thông tin ở đâu đó bác?

Từ ngày nghe thầy A7 giảng, em sáng sủa cả kiến thức lẫn tiền bạc. Cám ơn thầy

1 Likes

Vâng thầy, e thấy quỹ đất thì IDJ ngang ngang CEO nhưng xét vị trí thì CEO đắt địa hơn, dự án thì có Madala Mũi né đang bán và book LN quý 3 này, ước tính 600 tỷ ln gấp 3 2021 vậy nên e đang phân vân k biết chơi tí dc k hay all in CEO DIG cho nhẹ người ạ ?

Đất IDJ nó vẽ ra đó thôi ko khả thi.
Lạng sơn vẽ dự án 30k tỷ bán cho hổ

32 Likes

Em nói ra điều này thầy đừng cười em nhá !! Ngày trước e cũng nghĩ là hàng A7 là lái. Nhưng sau khi nghe và xem video những kiến thức thầy chia sẻ … những nhận định của thầy về dòng bank đúng quá … thế là e theo thầy luôn từ ngày 10/1 đến bây giờ

14 Likes

Cũng giống mấy thằng ngu giờ khen vhm ngon định giá 1 triệu/cổ

2 Likes

Cảm thấy biết mình sai ở đâu … biết mình phải làm gì bác ak

Thanh tra, thanh lọc, thanh tẩy bùn lầy, trả lại cho TTCK nghiệp vụ đúng của nó và loại bỏ những tay cờ bạc, chộp giật, lừa đảo. TTCK là nơi huy động vốn cho doanh nghiệp xây dựng phát triển kinh tế quốc gia chứ không phải sòng bạc hợp pháp hay nơi lừa đảo có tổ chức lên ngôi.

1 Likes

Cảm ơn thầy A7 nhiều, vậy e sẽ cân nhắc vốn khi đầu tư IDJ lâu dài, chúc thầy A7 thât nhiều sức khỏe để đồng hành cùng với ae dài lâu hơn

2 Likes

Cám ơn A7 chia sẻ cho AE , chúc A7 nhiều sk , A7 ngủ sớm đi

xã hội bọn nó chê thì mới có cái mà ăn, khen ngon như HPG TCB thua lãi suất ngân hàng :))

1 Likes

K phải mình sai.
Mà là giúp mình thông suốt được mọi kiến thức tích lũy về bds từ trước đây tới giờ .Thầy giúp mình sâu chuỗi được kiến thức. Thầy giải thích giúp mình vì sao đất tăng, vì sao và vì sao… Thầy giúp mình định nghĩa được những thứ mà mình trước đây còn lang man… Thầy chỉ cho mình cách nhìn trước tương lai.

2 Likes