Bài viết này rất quan trọng đến sự nghiệp các ae. Ko thể không đọc. thị trường vốn qua nhiều thời kì

Phát hành thêm ngon hơn chia bằng tiền

Thầy ơi! Thầy nhận xét giúp em con CIG có ổn không ạ?

Các doanh nghiệp tiềm năng, có quỹ đất sạch, sẵn sàng triển khai gối đầu và đã được A7 duyệt thì thiếu vốn là cơ hội ăn kép kép cho cổ đông dài hạn.

Thêm A7 tư vấn cho hđqt cách xử dụng vốn và gần gũi cổ đông hơn, lợi ích cùng hưởng thì cổ đông sẵn sàng góp vốn cùng doanh nghiệp, doanh nghiệp tận dụng hiệu quả vốn không lãi vay. Đúng là thị trường theo định hướng của chính phủ. Sẽ đến ngày người ta trải thảm mời A7 dạy lại chuyên gia VN cách đầu tư chứng khoán, chỉ là không cho A7 lên tivi chỉ ra thuyết thiên thời để dễ điều hành vĩ mô :joy:

2 Likes

Nguồn thì đúng mình viết rồi. Nhưng mình ko có đoạn “Ký tên: Nguyễn Vịnh - Đệ A7”
Mình theo A7 học chứ ko dám nhận đệ A7 đâu.

13 Likes

Giá ảnh hưởng bởi cung cầu trong ngắn hạn. L18 tính riêng bắc cầu hàn bán 35tr/m2 đã lãi gấp 4-5 lần vốn hóa hiện tại rồi

1 Likes

Hơn 1 năm qua nó từ 7k 8k lên gấp 6 lần rồi đấy. Mua phải chờ đợi chứ mua vài ngày cứ đòi nó tăng

8 Likes

Bác cho e hỏi sao trên lịch sử chỉ thấy giá SJS quanh giá 100k/cổ mà lại bảo giá hơn 300k/cổ bác nhỉ?

Cao thủ người thật việc thật xuất hiện !

Bài viết khai sáng cho nhiều môn đệ chưa hiểu về bản chất của thị trường vốn = Chứng Khoán

2 Likes

k mở rộng đường thì làm sao theo kịp thập kỉ phát triển oto chứ khà khà… A 7 đúng là tầm nhìn xuyên thấu vũ trụ

1 Likes

Kkk hqua ngồi với hàng xóm nhà em Bạch Huệ!!!

1 Likes

Đoạn vừa rồi cả L18, L14, Dig, NHA, Ceo bị đè te tua có lên dc mấy đâu!! Nên đợi nó phi thì cả họ cùng phi thôi!!

Với em CEO nói thật chỉ mong A7 vào hđqt,
chứ CEO bao năm qua, năm nào cũng pht 1:1,
quả thực mình thấy nghi ngờ về năng lực sử dụng vốn của lãnh đạo hiện tại.

Cứ ngỡ năm nay mở bán các dự án, có dòng tiền thì lãnh đạo sẽ thôi không pht huy động vốn từ cổ đông nữa.

1 Likes

A7 thấy TID thế nào ạ

Mở cafef ra soi lại lịch sử giá đi

L14 chuẩn bị phát hành💀

Sáng nay thấy chuyên gia vtv cafe tckd bảo phiên hôm qua là bull trap các bạn ạ. Vkl thật tôi thấy chắc các anh hôm qua ko gom kịp nên nói vậy chăng?
Chứ tôi thấy mấy đợt giảm gần đây phiên hồi đầu tiên nào vol cũng thấp

VC7 ngon ko thầy??

Chia tách 20 lần rồi

7 Likes