Bài viết thay đổi tư duy trở nên giàu có. không đọc uổng phí cuộc đời

kkk

3 Likes

báo cáo anh 7…em lại có bia ở FTM mời bác ạ…FTM giờ 3 ce nóng lắm bác ạ…

10 Likes

Kkkk

2 Likes

Bạn ơi cho mình xin vào nhóm của thầy A7 nhé, thank you

mình ít khi vào nhóm lắm, nên bạn xin người khác, mình lang thang trên diễn đàn này thôi

anh @Sieucophieu12345 cho em hỏi. được biết anh cũng nằm trong ban lãnh đạo của L14(thành viên HĐQT) thấy anh hô hào gào thét mà sao tỷ lệ sở hữu cổ phần của anh đâu có đáng để anh phải lao tâm vậy đâu anh nhỉ? chút thắc mắc nhỏ của F0 mong được anh mở rộng tầm mắt. Những động lực nào để anh PR mạnh mẽ cho L14 tới vậy?

Bác cho em hỏi NRC thế nào bác.

Hay lắm

Thế này phải bảo bác Tuấn DIG mua “Óc Lợn” cho a7 ăn nhiều hơn… hahaha

Để L14 lên 10tr/cp sau đó bọn mày khen ngon nhảy vào húp đấy, khôn lắm đồ ng.u ạ

3 Likes

2007 mà quay trở lại thì ối zồi ôi, k biết đâu mà lần… kkk

1 Likes

nếu em có 100 cổ phiếu là sẽ có 1 tỷ đấy anh nhỉ

Cổ phần của chị gái của thầy nữa, thông tin có đầy đủ mà.

1 Likes

Screenshot_20211024_064806

7 Likes

ôi, em đúng là gà mờ, A7 có 2 người thân sở hữu cồ phần nữa.

Bác @sieucophieu12345 ơi. với thị giá bây giờ, mỗi tháng em không để ra được khoản tiền mua đủ 10 cp L14 của bác. bác có cách gì chia tách để giảm thị giá đi chút tạo điều kiện cơ hội cho chúng em với được không ạ.

Suy nghĩ vậy ở nhà đội mũ bảo hiểm đi,an toàn. :laughing:

2 Likes

tư duy của người nghèo, cái đ’ gì cũng phải muốn rẻ với miễn phí cơ!

2 Likes

Tôi nghĩ nên gd lô 1 cp thì mới tạo đk cho mọi tầng lớp tham gia đầu tư. Người nghèo cũng có cơ hội mua vài cp giá XXX

dạ, nghèo em mới phải hạ mình ngồi mà nghe chửi đây ạ.
em cũng không thích nghe cái câu “hưởng lợi” đâu ạ, con khỉ có thông minh thì cũng chỉ là kẻ nhanh nhảu chộp giựt, nhiều lúc là chộm cắp chứ cũng đã đóng góp với xây dựng được mấy cho đời