Bánh vẽ đầu tư công?

, , ,

bạn mình đang làm dự án cầu Mỹ Thuận các bác bảo tháng 5 này chỉ đạo xongg mà bên trong ae ngao ngán đến cuối năm còn chưa chắc hoàn thành kịp :)))

Các anh em nhà thầu họ thường rất khổ, làm bục mặt, nghiệm thu hoàn chỉnh xong xuôi. Nhưng mang hồ sơ lên thanh toán thì ko vướng cái này thì cũng vướng cái kia. Bản thân những cán bộ giải ngân họ cũng không có ác ý, nhưng quy định yêu cầu muốn giải ngân phải cần những hồ sơ như vậy, thì họ mới yêu cầu, nếu họ không yêu cầu thì lại quy vào tội giải ngân sai quy định. Ai cũng có cái khó cả ( tất nhiên mình ko nói đến những trường hợp nhũng nhiễu cá biệt)

3 Likes

Nếu muốn GDP 6.5% thì cái ĐTC phải giải ngân kha khá đấy. Quý 1,2 là thấy nát bét rồi, 2 quý cuối năm mỗi quý 7-8%. lol

1 Likes

người trong cuộc mới hiểu chuyện trong kẹt kkk

chạy đua KPI cũng mệt :))) quý 2 dự án miền Nam mới bắt đầu vào guồng

1 Likes

hy vọng DT đổ về tăng đều, ĐTC đem lại cho tui 1 cái tết ấm no. :smiling_face_with_three_hearts:. Vẫn chờ thôi bác, số quý 1 ra cũng chả thầy anh nào tăng đúng như giá CP, toàn tăng vì kì vọng.

1 Likes

quý này chưa phán ánh gì đâu ạ toàn bánh vẽ thông tin thôi bác kkk

1 Likes

tiền thì có sẵn đấy nhưng căn bản ông nào ký giải ngân mới được =]]

1 Likes

dòng này còn dai dẳng bác ạ :)). Đầu tư công đánh nó chia làm 3 giai đoạn. Giai đoạn 1 sóng thông tin, trading kĩ thuật lướt lát. Nhịp 2 KQKQ phán ánh hiện tại chưa có gì. Nhịp 3 phân phối hết game phán ánh xongg

trên này toàn tay chân lái lợn vs mấy thằng brk đểu ý mà lên hô vào thôi chứ tay chân thì làm ngược lại =]

1 Likes

sao thế bác post này đâu có hô hào gì đâu :))) đang đưa thông tin và trao đổi mà

đây đang nói trên trang này cơ mà chứ có nói b đâu =] mà nếu b cũng là brk thì … :))

thì bth mà bạn :))) góc nhìn mình đưa trên bạn thấy hay hoặc những bình luận của các cao thủ học dc gì bạn học. Chứ mình có ngại là broker đâu :)) ngay cả thông tin mình còn để mà :slight_smile:

1 Likes

Hay quá…Thông tin chuẩn chỉnh.FCN chắc phải chờ lên 20 ru hời24 mới được về bờ.

1 Likes

Bé này broker trình khá, có tâm và rất xinh nữa bạn ah. Cũng không nên ác cảm với broker, không phải ai cũng như ai đâu.

1 Likes

b cùng team vs bé Đào này đấy ah =]

Bạn đừng xúc phạm người ta, bé này là broker của mình, bạn chẳng là gì đâu đừng tinh tướng. Những câu nói của bạn thể hiện bạn ở tầng nào của xã hội rồi.

thế b thuộc tầng mấy của xã hội này? bạn thì ghê rồi, chắc là dc bé cho Đào 1 tí nên bảo vệ bé ghê đấy =]

Người tầng nào suy nghĩ tầng đó và nó thể hiện qua cái miệng của mình, muốn đầu tư thàng công, muốn có tiền, muốn bước vào tầng lớp cao của xã hội thì phải nâng tầm cái đầu mình lên trước. Nhìn bạn toàn thấy hằn học nên mình chắc chắn bạn thuộc tầng lớp thất bại ok.

2 Likes

Bạn thành viên mới hay chim lợn mình ko biết, nhưng mình biết 1 điều là bạn ko đủ tư cách để hỏi bác @Hoangminh68 thuộc tầng lớp mấy của xã hội này đâu. Hãy tìm hiểu trước khi đặt câu hỏi!

1 Likes