Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Tốt gì tôi mua năm 2017 giá 7x chưa về bờ đây. Bọn nông nghiệp bập bõm ăn thua gì. Năm dc mùa thì giá sản phẩm giảm. Dịch bệnh rủi ro tắc nghẽn chuỗi cung ứng thì rau dưa thối bố nó hết

có khi thời anh chưa tăng giờ là lúc nó tăng thì sao ạ.Chứng khoán ko nói trước được điều gì đâu

E vào đỡ đi cho bọn Tây tự doanh nó xả? Nó có thiên thời đột biến đâu mà đòi tăng?

cãi thiên thời chỉ có chết em cũng đọc a7 phân tích ntc và ctr rồi nhưng em đáng lướt chứ ko ôm như dig

Chú lướt con dc con chết lại về mo. Chọn cổ ngon đúng thiên thời ôm chặt.

1 Likes

nếu anh vốn ít khoảng vài ba trăm triệu anh theo A7 thì khác nhau nhé.Em vốn ít nên em ko ôm trọn 1 con sóng được.

E nghe tin chuẩn bị thu lưới ạ.

2 Likes

Sao phải hỏi anh. Thầy A7 của chúng em đấy :grin:

loi cu là đệ @Sieucophieu12345 đấy a

2 Likes

Nick như thế mà chửi là nick ảo đc. Anh hãy dùng tri thức phân bua với thầy để bọn tôm tép như em có thể học hỏi với ạ
Đừng dùng mấy câu cút đi vs nick ảo. Thầy A7 100% đấy anh

3 Likes

@Nam_Do vào hóng long hổ tranh đấu

1 Likes

Người trong giang hồ, nước sông không phạm nước giếng

Tự nhiên tụi đó vào pic mình xức xiểm người khác

5 Likes

Ông đấy đời thực nhìn trí thức phết, thế mà vì đồng tiền lại đi ngồi chung mâm với bọn văng tục chửi bậy

Đã thế còn tổ chức tall gì đó

Nhục quá

5 Likes

Bác chủ bình tĩnh đi ạ,an nhiên cuối tuần bác ơi,nước có thể luồn lách qua trăm khe với suối để đến bền bờ đại dương…

1 Likes

@vn_otc nguồn cơn ở đây bác ạ

Đừng nặng nề, dần sẽ tốt lên

1 Likes

Mã gì thế, em xin PM, nghiên cứu, mở mang đầu óc với ạ!

có nhiều người mua cho mình đến 4-5 cái oto ko? đất thì chỉ sợ ko có tiền chứ có á tớ làm vài chục cái bìa đỏ vẫn thấy thèm. Mua đất với đại đa số là tích sản, mua o tô với đại đa số là tiêu sản.

1 Likes

Mọi tranh luận ko đúng thuần phong mĩ tục sẽ bị xoá và ban nick nhé, mong mng nhẹ tay với những lời lẽ của mình :slight_smile:

5 Likes

Mình thấy họ vào nhà mình chửi bới loạn xạ mình đã nhịn

Mình chỉ nghĩ là mạng ảo, kệ họ

Họ lại quay ra chửi mình, các nick khác là ảo mình ko chấp

Nhưng các nick đó có liên quan đến Loi cu ta ve

Bọn nó đi quá giới hạn rồi

5 Likes