Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Nhai như … nhai tã vậy.

OK bác. Tôi định k thèm phân tích đâu tiền của ai thì đầu tư thôi. Nhưng thấy nó ptich dốt quá k chịu dc

Để vài năm nữa xem đội này chắc mới sáng mắt ra
Cứ xxx tk đã A7
Khà khà

1 Likes

Đợt đấy bác Ct TH từ chối khéo rồi bác ơi. Bác đọc trên này.

4 Likes

hả, cái gì
Hongkong với china nó áp mấy thứ thuế mà giá tăng kinh thế
Giá nhà ở mẽo rồi ở châu âu cũng tăng nữa hả
đau đầu quá

1 Likes

Lêu

Cố gắng kéo trần thứ 2 tớ bán nốt cổ bất động sản

Cảm ơn đội A7!đã kéo được lượng lớn F0 vào cổ bất động sản

Ăn quả sóng 5 bất động sản 20% vậy là ổn rồi

Định làm ăn cây trần nữa mới bán, nhưng giờ bung bét rồi thì tớ thứ 2 thoát trước

Các bạn ở lại vui vẻ nhé

Khà khà

Người đưa công nghệ lái vào Việt nam mà không biết lái khi nào kéo, khi nào xả à

Khà khà

Yêu lái quá cơ

Hì hì

12 Likes

Ấy, đây. Thanh hoá phổ biến đén xã huyện rồi. Báo chính thống của tỉnh Thanh Hoá

4 Likes

Có kẹc hàng mà bán, trình đầu bò còn đang nhai cổ sx PE toàn 15 , ko hưởng lợi bơm tiền thì 10-15 năm sau hòa vốn tiền thu về lạm phát đem nhóm lò, ko thì đủ tiền mua vàng mã mà cúng
Ếch nhựa

15 Likes

Hố hố

2 Likes

được bác chủ pic show sơ số cổ bds đang sở Hữu xem hoặc t2 bán show lệnh nhé. Vì theo em thấy người có kinh nghiệm Fn cao quý ấy. Thường họ mua hay bán xong họ mới hô.

1 Likes

Ok, thứ 2 tớ bán xong, hé cho xem lệnh bán nhé, nhin bên Ho nhé, có cổ bất động sản trần ấy

Hì hì

6 Likes

Dạ. Em mà xem được lệnh bán mà KL khá tới nhiều thì em tin bác không chém mà nghiên cứu đàng hoàng. Em thì không khẳng định ai đúng hay sai. em chỉ là người nắm cả cổ sx lẫn cổ đất. và đang xác định xu hướng.

1 Likes

bánh vẽ, đếm cua trong lỗ mới giàu đấy. Chứ mà mua thằng VHM không bánh vẽ đất thật, Tây múc quỹ múc, con hát mẹ khen hay thì ăn chưa nổi 35%, các năm trước toàn đi ngang. Còn mấy thằng penny midcap hàng địa phương ghẻ lở lắm người chê như CEO, NHA, DRH, HDC, CCL… thì nó ăn ngập mõm bội thực hết cả rồi

Lêu lêu

Hoi mạnh cổ bất động sản nữa nhé

Đừng đẻ F0 họ biết là anh em mình sẽ bán thứ 2 nhé

Yêu quá cơ

3 Likes

tiền đâu mà kéo nguyên dòng vậy :)) kéo cả cổ bds kcn nữa tiền tấn :grin: :grin: :grin: :rofl: chắc bác bị úp nhiều hay sao ý.

1 Likes
1 Likes

Link

1 Likes

Cứ đỡ quả thuế đã

1 Likes

Về công cụ giám sát, lãnh đạo NHNN cho biết đã hạn chế tỷ lệ huy động vốn ngắn hạn cho vay trung dài hạn, tối đa là 40%. Thứ hai là áp dụng tỷ lệ hệ số rủi ro 150% với các khoản vay có dư nợ trên 4 tỷ đồng mà cá nhân vay phục vụ nhu cầu tiêu dùng. Bên cạnh đó, NHNN thường xuyên cảnh báo cho các tổ chức tín dụng để điều chỉnh kịp thời các khoản vay, yêu cầu các NHTM tăng cường giám sát quản lý chặt dòng tiền đảm bảo đúng đối tượng, đi đúng vào lĩnh vực cần thiết hạn chế đầu tư vào các lĩnh vực rủi ro. Song song đó là theo dõi sát việc sử dụng vốn vay của khách hàng, tránh việc vay vì các lý do khác nhưng bản chất đầu tư vào BĐS. “Vấn đề giá BĐS tăng nóng ở một số địa phương đã được nhận diện, đánh giá, phân tích với nhiều nguyên nhân, lý do. Để phát triển thị trường BĐS lành mạnh, không bong bóng, đảm bảo an toàn vĩ mô, chúng tôi cho rằng ngoài việc thắt chặt dòng tiền của các tổ chức tín dụng thì cũng cần có chính sách đồng bộ của các bộ ngành chức năng đối với thị trường BĐS”, ông Tú đề xuất.

2 Likes

múc HDB hay SHB hả bác ơi ! :thinking: :thinking: :thinking: :joy: :rofl: :rofl:

1 Likes