Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Đúng rồi, xem A7 vì sỹ sẽ cố đỡ giá,! Tranh thủ bán

Nhưng lập nick khác vào khen A7 để bán được bán giá cao

Bạn thông minh đấy, đừng bao giờ là người rửa bát trong 1 đám tiệc

Nên dời đi trước

Hì hì

6 Likes

Hút thanh cảnh, đừng để nghiện

Tập trung chủ đề A7 nhé

Hì, hì

2 Likes

Mng đã thôi ai về nhà nấy rồi bác cũng nên thôi đi thôi, đôi co tranh cãi làm gì cho mệt :grin:

3 Likes

Ôi vậy à

Còn bao dữ liệu chưa post

Đang vui

Hì hì

Cũng phải cảm ơn đội đó, tự nhiên ko mất chi phí mà …

Hì hì

3 Likes

Em cũng muốn bọn xoáy Phú Quốc lao ra đây.
Bác đang động đến nồi cơm nhà chúng nên dù chúng có nhận thức được đúng sai thì cũng sẽ cố cùng bảo vệ thôi.
Và cứ thế, lớp lớp lại ra nhập bầy.

1 Likes

KSB của mình hàng XỊN giá còn bèo so với mặt bằng chung , mình kỳ vọng em KSB vào Club100 …nhưng sóng này chắc các anh lớn phi kên 80k …vậy năm sau vào club100 ? Hihi

Càng hăng máu với tốt

Chờ họ nuôi gà lớn, chuẩn bị làm thịt gà thì

Hì hì

3 Likes

Thị trường phi thì các dòng luân phiên thôi bác ơi! Sóng thần đang gọi tên BĐS, ai sợ rủi ro FOMO thì xem xét NDN , TCH …vì mới khởi động!

Sao bác @vn_otc cứ bảo cò đất thổi giá đất nhỉ?

Tuần sau SÓNG THẦN dòng ĐÁ XD bắt đầu nhé các bác …mà các em này thì MÔNG ĐẸP, nhẹ mông vô cùng …nên TIỀN đè chết cổ phiếu đá XD ! Hihi

Vấn đề hiểu rất đơn giản. Thời bơm tiền như này, lạm phát tăng cao. Đồng tiền mất giá đi. Bđs thì hữu hạn k thể sản sinh thêm. Nên giá tiền mất đi nhưng bđs ko bị mất giá thì giá bđs nó sẽ tăng. Đây là điều dễ hiểu chứ cò đất vs thổi đất gì tầm này hả bác @vn_otc ???

Cách phòng tránh lừa đảo nhà đất #1: Mua nhà đất phải đi xem tận mắt

Khi mua bán nhà đất, bạn nhất định phải đi thực tế để xem xét thật kỹ nhà đất định mua. Bạn nên đi cùng người có kinh nghiệm để đánh giá hình dáng thửa đất, khu vực giáp ranh, đường đi vào, không gian xung quanh.

Đồng thời, bạn hãy quay trở lại một vài lần vào thời điểm khác nhau trong ngày để kiểm tra an ninh, môi trường sống xung quanh căn nhà. Đặc biệt, bạn nên hỏi thăm hàng xóm, tổ trưởng tổ dân phố về chủ nhà, xem xem họ có đang ngộp “nợ” (cảnh giác căn nhà đã bị thế chấp) hay nhà đất có vướng mắc tranh chấp với người khác,…

5 Likes

CPI mà phi là bđs VN đóng băng ngay nhé bác …và sẽ có những sao đổi ngôi như quy luật cuộc sống!

1 Likes

Những cái bác OTC nói thì NDT ai cũng biết cả, vấn đề là đang giai đoạn đoạn kiếm tiền và đúng là nhiều người kiếm được tiền từ CP BDS nên nhiều người vẫn ham thôi. Mỗi người có một góc nhìn và một chiến lược, họ dám chơi và bản thân họ cũng chấp nhận rủi ro. Mong các bác dĩ hoà vi quý, chia sẻ quan điểm chứ đừng chửi nhau. Toàn NDT lâu năm cả

1 Likes

Em chơi cổ phiếu đất chứ em có đi mua nhà đâu bác :grin:
Bác lệch đề rồi :grin:

Những cái bác nói nó là cái cơ bản của những người đầu tư bđs. Mua đất cả tiền tỷ mà k tìm hiểu những cái cơ bản đấy thì vứt đi bác ạ.
Em đag nói về vde cổ đất thời bơm tiền.

Bình tĩnh, chưa đến lúc cao trào

Bài chốt sẽ được đưa ra lúc trong giờ giao dịch thư 2 đầu tuần

Để các em ấy đạo nhau chạy,

Hì hì

3 Likes

Khẩu chiến ghê quá làm mình cứ nằm mơ thứ 2 DIG CEO giảm để mua vào

Thằng chủ thớt đầu nó như bò ấy có hiểu gì đâu? Hehe. Lạm phát trú vào Bds chứ trú bố nó vào nông nghiệp ah.

Nhức nhối dự án ‘treo’ ôm đất, liên bộ sẽ vào cuộc thanh kiểm tra

Các phương án xử lý dự án “treo”

Trước thực trạng dự án “treo” ôm đất bỏ hoang nhiều năm không chỉ gây lãng phí đất đai mà còn ảnh hưởng trực tiếp đến đời sống người dân gặp khó khăn, cử tri đề nghị Bộ Tài nguyên và Môi trường (TN-MT) tăng cường giám sát việc thực hiện các quy định của pháp luật về quy hoạch sử dụng đất đai trên phạm vi cả nước nhằm giải quyết căn cơ tình trạng này.

1 Likes