Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Đại chúng thì người ta có nhu cầu người ta tìm hiểu, ông lôi lên có ý đồ xấu thì ông chơi vậy là bẩn rồi. Tôi chả liên quan ô hay A7 nhưng ô chơi bẩn là nhục lắm. Thôi dẹp mịa đi, ông ôm VNM hay Bank kệ mịa nhà ô, thay vì lải nhải cả ngày ô nên canh con vợ, ko đến khi nó F0 lại loạn cả nhà. Kk

3 Likes

Thế thì sao? vậy theo ông thì L14, DIG về bao nhiêu là hợp lý? Ông nói đi, rồi tôi với ông cược một phát xem sao.

Lôi luật mà cũng sai kk

Người nhà TVHĐQT bán 1k cũng phải công bố. Cái 5% chỉ dành cho cổ đông lớn

Nói thật nhé, tao éo cần nhìn A7 hay A8 có bao nhiêu cổ L14 nhưng xem trình độ học vấn, trình độ đánh chứng bao năm rồi đang ở vị trí nào XH là tao nể A7 rồi, còn mày nick ảo đm cái loại nick ảo con tao thích nó lập vài chục cái, đứng bóng tối chửi người khác thì thôi bỏ đi mà làm người.

2 Likes

Thất phu

1 Likes

T làm cổ đông L14 vì nương theo dòng tiền vĩ mô; tự bóc tách 3 đại dự án; thẩm định ban lãnh đạo. Chứ k ngồi không ăn sẵn nhé. Thôi còn những người như bác thì còn lên kk. Chỉ sợ tới lúc đẹp chia tiền rõ nhiều PE đẹp; cổ tức to như NDN nhưng NDN lấy tiền đánh chứng xong ai cũng khen mới sợ.

ông tưởng ông tìm người ta mà người khác không tìm ra tông tích tông ti họ hàng nhà ông à? Phút mốt nhé, có điều ông đã đủ tầm để mọi người quan tâm chưa thôi.

Éc éc

1 Likes

Vch bác bê thông tin người khác công khai ntn là éo vui rồi, kể cả đó là thông tin thật hay sai thì việc public thông tin người khác trên diễn đàn admin nên khoá mấy cmt kiểu này, kể cả đúng hay sai thì cũng sẽ phiền người bị share thông tin trái phép.

2 Likes

Sợ thật khẩu chiến từ đêm qua tới giờ

Chủ thớt hèn mạt quá ! Cãi cùn lại chơi trò trẻ con !

2 Likes

Thôi bỏ đi ae, thời gian là câu trả lời. Tối xem A7 talkshow, khôn sống vống chết thôi

1 Likes

Bụng dạ nào mà talk với show. Lo uốn lưỡi đi không cẩn thận nói hớ lại vào kho.

2 Likes

Tôi rất mong chờ phiên ngày mai sẽ như thế nào.

Thông tin Cá nhân.của họ có công khai trên diễn đàn .bọn tôi tự tìm hiểu.khi bạn đưa thông tin cá nhân của họ vào đây đã đủ biết bạn ở cái đoạn tầng lớp nào của xã hội rồi :smirk::smirk::smirk: đừng tự nhổ lại liếm bạn ah.đã là dân kiếm tiền trên TTCK thì lên xuống.là chuyện vô cùng bình thường.bạn là vĩ nhân ah hay thánh xuống cứu vớt ai mà vào đây xui giúp mọi người . nếu bạn biết đc mai con nào lên con nào sàn .thì tôi nghĩ bạn đã không ở trong này. Bạn đã ở ngoài kia bao người đang ca tụng bạn rồi . Đừng tự làm mình nhục nữa bạn ạ. Thật ra dù đúng dù sai chỉ có nhìn bảng điện mới biết 100% .dù mua hay bán cũng chỉ người chủ tài khoản của họ mới quyết định dc bạn ạ. Đây là một diễn đàn trao đổi về thị trường . không phải một cái khu bán lông vịt chửi bới lôi thông tin cá nhân họ vào đây .bạn đã đầu tư TTCK tức là người có học có nhận thức không phải người mù chữ .k có ăn học tử tế .theo mình bạn đừng kiểu bẩn thỉu vậy.nếu trong môi trường tôi kinh doanh .bạn sẽ chỉ dc xếp ngồi ở mâm dưới về đạo đức đó bạn ạ.còn không biết cơ quan hay tổ chức của bạn nó thế nào .chứ nếu có một nhân viên như bạn tôi thề ông chủ của bạn vô cùng vô phúc thực sự luôn .:smirk::smirk::smirk::smirk::smirk: làm gì cũng dc chửi cũng đc.đánh chém cũng đc nhưng đừng mang thông tin cá nhân của người khác lên đây trình bày. Ai muốn biết họ sẽ tự tìm hiểu bạn ợ.đừng để bản thân bạn rẻ mạt vậy .:smirk::smirk::smirk::smirk:

8 Likes

Riêng mày bố đéo chấp nhé.
Lo cho túi tiền của mình đi

=))) tối lên hóng xem bụng dạ bác ấy thế nào, chắc dám nhận lời mời của diễn đàn để lên hình thì người ta cũng có cái chất riêng, cứ hóng đã bác… chứ đánh giá người kiểu đem đống thông tin cá nhân post lên éo biết đúng sai nhưng cũng éo hay ho gì.

A7 chục năm nay khóa mõm bao nhiêu thằng, mấy con nhợn này mở nick ảo thì đáng ra không cần quan tâm nhưng loại cặn bã ném đá sau lưng chơi trò bẩn thỉu nên pải vào chửi cái gọi là tập thể dục lâu éo tập cơ mồm rồi. Kk.

Thằng thớt sau Pic này éo dám vác mặt đi đâu vì thua cãi cùn tiểu nhân, a e trên diễn đàn Họ coi thường

1 Likes