Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Đúng là có vài mã làm ăn khỏe tốt, hàng năm phát quà tức cổ đều mà năm nay chưa thấy gì cơ… phải soi lại thêm mới được… 1 đêm 1 đêm duy nhất … nhiều mã quá…

1 Likes

Đã bảo thành công dành cho người đúng hẹn. Đến khi tàu chạy rồi, vẫn lớ ngớ dưới sân ga bảo là tàu chưa đến

Hì hì

5 Likes

em cũng đang hóng :laughing: xem mai đua j đây

Ngồi máy tính, list các mã ra, rồi chia tiền ra mà múc,

Đội F0 bây giờ đua lệnh nhanh lắm

5 Likes

cứ ngày nào cug tỷ đô thế này :stuck_out_tongue:

Có lái quốc gia nên như kiểu đoàn tàu có hoa tiêu dẫn đường, tiền cứ lượn lờ trong thị trường, tập làm quen với tỷ đô đi

6 Likes

F0 thích tuổi đôi mươi lắm… nên nhà iem chỉ thích các cháu tuổi cập kê với thích lấy chồng thôiii … nên duyên được hay không thôi do phận vợiii.

giờ này muộn rồi mà dân tình tụ tập F đông quá bác ạ, mai index nhảy nhót hát ca tỉ đô tiếp =))

1 Likes

Tuỳ khẩu vị, tiền to vào mấy em đó không hấp thụ nổi, sợ ub quy cho tội làm giá

Thôi thì ăn ít tý nhưng đua mấy ông to đầu cho yên tâm, giá vốn thấp hơn tụi quỹ thì sao phải xoắn.

2 Likes

Bà con nghĩ thị trường đã tạo đỉnh, biết tâm lý như thế nên rung để bung hết hàng ngon đeo bám và kiếm ít tiền tụi phái sinh

Xong là kéo theo đúng chủ trương

Hì hì. Tiện cả đôi đường, ích nước lợi nhà

7 Likes

Em sinh sau đẻ muộn, đang sẵn tiền mà không biết lựa mã nào đúng ngành mai ra tin. Mn cho em tham khảo vài mã với ạ

Tớ đã nói ở trên rồi mà, tiền nhiều thi mua VNM

Tiền ít thì chọn mã có thị giá thấp nhưng phải nằm trong các ngành trên

3 Likes

Sáng mai tớ cũng bận đua lệnh, các bạn cứ vào đây trao đổi cho chợ nó vui

Pr hàng thoải mái, nhưng hàng chất lượng nhé, đừng mang hàng bơm thổi vào đây, mất công tớ

12 Likes

cám ơn bác đêm hôm vẫn nhiệt tình chia sẻ cho ae :laughing:

1 Likes

Dạ, em f0 nên không chắc chắn ạ, FCN em vào mạnh được không bác.

1 Likes

Đảm bảo PTKT chút, thôi chọn mã nào tin tưởng,setup ổn, sóng ngành nó kéo k có hoa thì cũng hít đc tí fame

2 Likes

em hít đc con IDI lâu nay mà ko biết nên mua gia tăng không, nghe các bác nói thì chắc ổn rồi :smiley:

1 Likes

Em sinh viên vốn ít 2k C4G hi vọng bánh chưng có thịt

1 Likes

Cái thị trường càng ngày càng ngáo đá, t cũng bị Phê cần, t xung phong lên Hát đầu tiên cho nó máu…
Thằng bạn A vừa chớm qua đỉnh núi
Thằng B vừa lùi 1 bước lấy đà chuẩn bị nhảy dây
Thằng H đang trồng cây chuối ngược…
Ai sẽ là người tôi chọn cùng hít khói cho ngày maiii…

3 Likes

đuổi chữ bắt mã à bác :rofl: