Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

@vn_otc Suzy cũng như SuperMod đã theo dõi từ đầu topic này và thấy có thành viên comment gây sự với bác @Sieucophieu12345 trước.
Đầu tư mỗi người một quan điểm, một định hướng riêng, tuỳ mỗi người lựa chọn, nếu thấy không phù hợp thì mọi người hãy bỏ qua hoặc phản biện trên cơ sở tôn trọng nhau. Bất cứ thành viên nào dùng từ ngữ không phù hợp thì mọi người hãy report để Mod xử lý.
Diễn đàn không welcome việc công kích, đả kích cá nhân, đưa thông tin, hình ảnh của người khác với bất cứ mục đích gì.
Suzy nghĩ những tranh cãi không đáng có trong topic này nên dừng lại ở đây và tập trung vào chia sẻ thông tin về doanh nghiệp, cổ phiếu sẽ hữu ích hơn cho những người đang xem.

18 Likes

Ok người đẹp… ;))

Mỗi cuộc chiến tranh luôn xuất hiện những câu chuyện tình lãng mạn :heart_eyes:

1 Likes

sau thời gian khủng hoảng chắc mọi thứ lại bình thường mới,kính mời cụ chủ về lại pic cho anh em đàm đạo thêm vui,đừng đóng pic cụ ơi

1 Likes

Cũng tạm biệt anh em. Mình có chút việc riêng, không online được

Hẹn anh em dịp khác

7 Likes

2 con A7 đang sàn chắc là Rồng chứ k phải ếch r

cánh bướm đã đập sao bác chủ??

1 Likes

L14 sàn rồi nhé

Dù sao nick này ko phải đội A7.

Một thành phần gây mâu thuẫn các bên

Hay là chim mồi

4 Likes

Nhờ tàu ngầm cụ Vn-otc vào Hdb em đã đủ tiền mua quà noel cho con, cảm ơn cụ và mong sớm gặp lại cụ. Em luôn tin tưởng nhận định của cụ!

5 Likes

Nghĩ sao cũng được… hahaha

Ơ cụ đi rồi sao. Qua giờ chả vui tẹo nào. Nhớ lời hứa với e ko .

1 Likes

khiếp quá, không biết ngâu nhiên không mà kéo được dòng bds sàn vài phút

Nhờ @Suzy đóng píc nhé.

3 Likes

Bác sớm quay lại nhé bác OTC

1 Likes

Chắc là cũng bận, chắc chuyển sang face

F247 giờ thấy cũng phức tạp

8 Likes

Vậy em vào face bác để hóng chuyện nhé.

@Suzy Nhờ mod khoá luôn acc Stock247 giúp mình nhé… dạo nay kiếm tiền dễ quá, bản thân đang dần biến chất rồi…

bác otc cho fb nhé!

cụ cho face vô chém gió với nhé,có thể ibox cụ à,thanks

Ơ khoan bác ơi, khoan hãy đi, mình ở lại tranh luận lí lẽ thị trường chứ :smile:

1 Likes