Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Đệch! Năng hận là tụi Tây nó lao vào xúc hết :black_heart: á. Không được.
À quên, nàng :strawberry: cũng bị hấp.

Dội là bình thường thôi bác.
Quan trọng lúc đóng cửa lái muốn kéo là phải vượt 1,225 mới hoành tráng.

1 Likes

Chắc vượt 1225 trước ATC, xong ATC đạp về 1219.99 :grin:

1 Likes

Đợt này ttck sập, a lên F điểm danh. A xác nhận mua mạnh (đã nói với e 3 ngày trc) đến 85% cp 15% cash theo ngtắc cá nhân. Vùng gom lần này quanh 1195 ở 6 cp về FA tính toán (rẻ thì chưa rẻ).

Lizzie và ace lưu ý:
T+ và sóng sánh thì không nên mua, tt đang rủi ro cao.
3 hôm trước Ly hỏi, a đã nói là em đứng ngoài theo 95% cao thủ trên F vì lần này điểm số VNI vẫn cao và khá xấu. Xấu nhất là NN bán ròng, nguy cơ chiến tranh tăng cao và ttck thế giới vùng đỉnh mong manh => Nđt lướt lát mua T+3, T+5, T+10… tỷ lệ thất bại khâ cao. Cầm dài như a cũng 50/50 vì ko ai biết trc tương lai ntn.

Lý do a mua đã nói riêng e biết (dù ko có bí mật gì nhưng tránh nói lại ở đây). Vả lại a ko thể cầm 80% cash quá 1 tháng, dù biết là tối kỵ của 1 nđt kiên nhẫn.
Trong 7 lần sập gần nhất, a ko bỏ qua lần nào nhưng đến 6 lần mua xong là lỗ (chiếm 85%). Có 1 lần phải cắt lỗ te tua để lấy xèng mua lại, còn 1 lần hơn 3 tháng sau mới về bờ :))
=> Xác suất lỗ lần này cũng là 85%, tức là a đã xđ sẽ bị lỗ (hiện tại may mắn chưa lỗ). Mua cho xong còn đi làm việc khác :))

P/s: Lizzie này, anh Tuyết của em hiền lành thật đấy. Người như ảnh chiều vợ phải biết! (a đoán anh ấy đã lấy vợ vì đàn ông con trai bây giờ 27, 28 là đã xd gia đình).

3 Likes

Vế đầu đã đúng…

1 Likes

Đọc xong em thấy mắc cười nhiều hơn, quên luôn khuyến nghị của anh :rofl: Anh Tuyết chắc sắp nghỉ hưu rồi anh :grin:

2 Likes

Vế sau đang xác nhận…

1 Likes

dạ em cũng đã nhắn riêng anh :smiley:

2 Likes

Em hạ bệ anh dữ vậy.
Hai mươi năm nữa anh mới thêm hai mươi tuổi nghen.

Ý em là được vợ rèn luyện lâu năm nên mới hiền lành thế? :)))

2 Likes

Kiểu tu hành đắc đạo á chị, phải lâu năm lắm mới được vậy :grin:

2 Likes

là anh 60 hay 80 :grin:

Kệ tui ông ơi, lên thêm 20 tuổi.

VNI ko lên 20 điểm cho vừa lòng anh :))

1 Likes

Cuối tuần êm ấm khi VNI đã tăng thêm 15 điểm, tính ra từ đáy tăng gần 40 điểm rồi :joy:
image

Tây nay tính ra mua ròng thêm gần 500 tỏi nếu trừ giao dịch của Vietjet. Qua tuần tốt nhất là sideway để các midcap thi nhau tăng trưởng bù :grin:

2 Likes

Thứ 6 chuẩn an lành, người người nhà nhà đều vui rồi nhé :grin:
Chúc mn cuối tuần vui vẻ bên gia đình, bạn bè :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Toét 44t rồi ông ơi, ông ngáo vừa thui. Nhưng toét thì không lấy vợ vì còn bận bán xà bông :grinning:
Tui là thấy ông ngáo số 2 không ai dám số 1

Không chém gió nữa nha mọi người. Giải tán đê cho thiên hạ bớt hóng hớt

3 Likes

bđs em thấy có BCM với AGG khá ok

1 Likes

Tôi là người ủng hộ Jean vì thương hại từ hồi đầu 2023 khi bị @thuytrang69 và ace F đập vỡ mặt, quên rồi à.
Hay là hôm trước nói đến em Doanh vô tình gây căng thẳng?
Hay tôi vừa khuyên mọi người đứng ngoài vì ttck rủi ro?
Có cần gửi ib riêng tk tôi đang gần full cp không? Nếu ông đồng ý thì tôi miễn cưỡng chủ động ib cho người thứ 3 trên F là ông? Hay để bất kỳ ai trên này xác nhận?

Sau này trên ttck tập làm quen việc ko phải ai full cp cũng hô hào fomo mua, ai cầm tiền cũng hô sập đi nhé!

Mỗi tháng tôi chỉ OL vài ngày. Với ông, tôi chỉ có duy nhất t/g đủ cho 1 cmt phản hồi này thôi.
Chúc may mắn!

3 Likes