Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Đổi câu hỏi cho dễ trả lời hơn đi anh :laughing:

1 Likes

OK em.
Câu khác nè.

Hôm nay VNI đóng cửa trên 1,290 hay dưới 1,280?

Hông ấy anh chơi mình ên đi ạ :))))
(Ah, thực ra do thời điểm này em ko định chọn option nào nhưng khách quan thì option dưới 1280 có thể nhiều người có nghĩ tới…trc đó :grinning:)

Đổi nhà rồi mà bên này vẫn đông đúc quá hè…chuẩn bị sập nguồn rồi *** quạ quạ qua ***

3 Likes

Gửi thông điệp vào vũ trụ hả cưng :)))

2 Likes

Thép giã em thế đấy :grin:

Có ai đổi câu trả lời không?

Em ko nhé! :)))
Btw, anh giải thích cho em cái này đi, có phải anh lái chưa đủ hàng ko? :laughing:
VIX

1 Likes

Có một số người bán ra để lấy tiền nộp mua PHT đó em kaka

2 Likes

Em thắc mắc nếu vậy sao bán vùng giá này nhỉ? Còn 1 tuần lận trong khi chứng đang có nhiều tin tốt mà :thinking: (cũng có thể là thị trg đang vùng rủi ro)

2 Likes

À cái này thì anh chắc là không biết gì

1 Likes

Ah em thì cũng là người bình thg giống anh :)))

3 Likes

Chất lệnh bán này thường gặp ở câu chuyện phân phối. Chất bán nhiều phía trên, xong nhỏ lẻ sẽ chốt ở giá dưới liền kề, nhưng lượng hàng đó nhanh chóng được thấp thụ, từ từ sẽ có 1 con sóng ùa vào hấp thu khoảng 1/10 mức giá đang kê phía trên. Bấm nút kích hoạt FOMO của nhỏ lẻ muốn đu theo chân con sóng phá đỉnh. Lúc này, các tổ chức nhanh chóng HỦY dần các lệnh mua kê trước đó

3 Likes

Sau khi vượt mốc đó, hoặc là 1 mốc kháng cự nào đấy, nếu cầu không vào đủ để đẩy tiếp giá mạnh mẽ thì khả năng CP rơi là rất cao.

4 Likes

Nói chung mỗi khi thấy kê khối lượng lớn bất thường và sau đó có 1 âm mưu phi thường thì đó là chuyện bình thường ở phường thôi :grin:

3 Likes

Tks em. Giờ chị mới biết cái này, để c tìm hiểu thêm :D. Vậy còn câu chuyện kê lệnh bán để tạo áp lực bán, rung nhỏ lẻ và test cung thì sao? Vì nếu nói Vix ở vùng này là phân phối thì c thấy ko hợp lý, do u think so? :))))

4 Likes

I think same you think.
We are think something :grin:

2 Likes

Tuần sau tha hồ chiến VIX nhé.

3 Likes

Eo ơi, anh bậy quá :))))))

(P.s: Cái này em trích từ 1 câu chuyện cười nha! :rofl: :rofl: :rofl:)

2 Likes

trường hợp con vịt k phải phân phối mà kiểu Tay to muốn gom hàng nhiều nên chất bán thật nhiều bên trên để nhỏ lẻ sợ bán ra dần, nhưng nếu lệnh bán được hấp thu nhanh hết thì nó lại là 1 câu chuyện khác :grin: nói chung mấy anh nhiều bài lắm, mình học ko kịp với mấy anh đâu chị :grin:

4 Likes