Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Vẫn chưa ngon vì lái ko cho c mua giá 40 và giá tham chiếu, mất công kê sẵn lệnh từ đêm qua :joy:

2 Likes

Sang nhà :strawberry: đi các bác

2 Likes

Hôm qua thấy c Lin bảo 20k ATC, em cg vào xem lệnh thử, công nhận quá cảm xúc :rofl: :rofl: :rofl: đúng hàng bo cung, lái muốn làm gì thì làm luôn :joy:, mà hàng này chắc T+ thôi phải hem @Lizzie ? chứ đánh kiểu này lên bờ xuống ruộng quá :joy:

1 Likes

hàng tiềm năng Q3 Q4 đó, hứa tím 5 cây :grin:

1 Likes

Chị nhìn bảng khớp lệnh kéo tím của nó còn cảm xúc hơn :joy: :joy:

1 Likes

Ai như anh Tuyết đợi :duck: tím phải Vol 50tr+, còn đây chỉ cần 1k thôi là đủ tím rồi :rofl:

Ờm, thôi cái gì khó quá thì bỏ, chọn cái dễ mà làm anh @Nguoituyetquoc ơi :joy: :joy: :joy:

Em ko control đc cái mắc cười của sự thật này @Lizzie ơi: 50tr vs 1k nên em muốn :joy: :joy: :joy: quá! :))))

C t+30 rồi đó :)))))

2 Likes

Anh @Nguoituyetquoc mỗi ngày bỏ ra 40 trịu kéo tím atc giúp e điiiii!!! :drooling_face::drooling_face::drooling_face:

3 ngày tím là chốt lời ngon rồi :grin:

1 Likes

Rồi bán cho ai?

Lúc đó cầu vào nhiều lắm anh đừng lo, có gì bán lại cho người đã nhờ vả anh cũng được :grin: not me :))

bán cho @minhduc12122003, Đức bảo đang xếp hàng sau tổ chức mua triệu cổ mà :)))

1 Likes

Đợi tổ chức ăn xong hết chắc chừa em lại khúc xương :grin:

1 Likes

rồi đến lúc nó lên 70 thì đừng có tặc lưỡi như Thạch Sùng nhé.
Có pic định giá nó 74 rồi đấy =)))

1 Likes

Năm tam tai của DIG

DIG lại đi bán rồi

1 Likes

Kinh dị, +50% là mơ ước, này gần 100% kaka

1 Likes

thời tới cản ko nổi.
Họ nhà FPT và Viettel chẳng tăng hơn 100% rồi còn gì :smiley:

1 Likes