Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Anh ở miền Tây vẫn bình thản nắm tay nàng đi giữa nhân gian dù phải che dù.

1 Likes

@volga: anh Quốc (trên mạng tên Tuyết) đang có nhà nè anh, anh có đôi lời tâm sự muốn gửi gắm gì thì bảu anh ý đi :)))

Anh chỉ yêu em thôi nha. Anh không yêu người nào khác ngoài em được trừ khi người kia làm anh chịu không nổi.

Sự việc ko phải như a nghĩ đâu hahaha

1 Likes

Thôi nghỉ ngơi thôi em.
Enjoy your wonderful night nha.

1 Likes

thank anh, chúc anh buổi tối ko ưu phiền :grin:

1 Likes

Happy and happy :smile::smile::smile:

2 Likes
1 Likes

Khuyến nghị mua dành cho cổ phiếu KBC

CTCK KB Việt Nam (KBSV)

Quý II/2024, Tổng CTCP phát triển Đô thị Kinh Bắc (KBC – sàn HOSE) đạt doanh thu 892 tỷ đồng (giảm 62% so với cùng kỳ năm ngoái), lợi nhuận sau thuế ghi nhận 237 tỷ đồng (giảm 74%). Lũy kế 6 tháng đầu năm, doanh nghiệp ghi nhận doanh thu 1.044 tỷ đồng (giảm mạnh 77% so với cùng kỳ 2023 do diện tích bàn giao đất khu công nghiệp nửa đầu năm 2024 chỉ đạt 15 ha so với mức 128 ha bàn giao nửa đầu năm 2023) và lợi nhuận sau thuế 151 tỷ đồng (giảm 92%).

Do tốc độ bàn giao các dự án hiện có và tiến độ pháp lý của các dự án lớn chậm hơn dự kiến, chúng tôi dự phóng diện tích cho thuê đất KCN của KBC năm nay đạt 51 ha, bao gồm 14 ha từ KCN Quang Châu, 27 ha từ KCN Nam Sơn Hạp Lĩnh và 10 ha từ KCN Tân Phú Trung. KCB Tràng Duệ 3 kì vọng có thể hoàn thành pháp lý và bàn giao đất cho thuê sớm nhất vào 2025.

Ngày 28/08/2024, KBC phát hành 1.000 tỷ đồng trái phiếu, kỳ hạn 2 năm, lãi suất 10,5%/năm, trả lãi 6 tháng/lần. Số tiền thu được từ phát hành trái phiếu dự kiến sẽ được dùng để tái cơ cấu các khoản nợ của công ty.

Dựa trên triển vọng kinh doanh và kết quả định giá, chúng tôi đưa ra khuyến nghị mua đối với cổ phiếu KBC, mức giá mục tiêu là 35.900 đồng/CP, cao hơn 36,2% so với mức giá đóng cửa 26.350 đồng/CP ngày 04/09/2024.

DIG sao cứ mãi ì ạch thế :((

1 Likes

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành 🩷

3 Likes

Cảm ơn em.
Hôm nay là ngày thứ Sáu.
Ngày thứ Sáu lại tốt đẹp.

5 Likes

Đẹp thiệt k anh. E cần trả chút hàng cho lái. Qua lỡ quá đà

Cạp cạp

Hi vọng nay :strawberry:k bị hiếp

2 Likes

Dễ gì. Anh còn định về nhà đó chơi nữa đó.

1 Likes

Anh ơi cá cá

3 Likes

Kệ đi em.
Lái đang diễn mà. Cứ xem.

3 Likes

@Lizzie nhân tình trẻ vẫn xinh tươi

2 Likes

quá tuyệt anh ạ, dù em vẫn sẵn sàng đón thêm em ấy ở giá 18, về 17 nữa em múc gấp đôi :smiley:

4 Likes