Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Lời khuyên mua cổ dầu trong giai đoạn này sẽ không nặng ký lắm và đôi khi vẫn hứng rất nhiều gạch đá nha bác. BTW, em giữ nhiều PVS bất chấp giá dầu tìm đáy mới của năm 2024.

1 Likes

haha cảm ơn bác, cũng theo dõi ngành này, nhưng trong rổ đó ko biết vào cổ nào cho an toàn huhuhu

2 Likes

Trong comment trên em đã nói.
Bác có thể tìm đọc thêm topic về PVS mà em có lập riêng.

4 Likes

Chắc để em tìm đến em :strawberry: để đc đi cùng lái quá! :grin:

1 Likes

Bđs vùng này đáy thật rồi chứ gì nữa, NVL thì sắp kể chuyển để kéo giá cổ, DIG thì ổn định thượng tầng, thị trường ảm đạm tranh thủ gom hàng thôi

2 Likes

Bám vào cọng tóc của kẻ khổng lồ nào :))

2 Likes

ủa F mới đổi giao diện phải ko mọi người? giao diện cũ giờ bị đổi thành cái gì đó cực khó xem, đành phải chuyển qua giao diện mới ít nhiều cũng còn dễ nhìn hơn

3 Likes

bao giờ :avocado: về 20 thì chị lên tàu cùng em :blush:

2 Likes

Ghẹo không hà.
Đang ấm êm bên nhân tình trẻ thì rút hết tinh túy của nó đi em. Ăn bơ bị mụp á.

2 Likes

Bếu khoẻ bếu đẹp nhé a

2 Likes

E đang chờ gđh có xuống 14.x kkkkk

4 Likes

Chu kỳ tăng 2 năm liên tiếp đã kết thúc, đoạn sau này sẽ vô cùng khó chơi, cầm tiền rút khỏi chứng khoán mang đi lĩnh vực khác sang năm quay lại giữ lấy đồng tiền mồ hôi xương máu vất vả kiếm được, đoạn rủi ro nhất còn chưa đến…

3 Likes

Lúc đó chị sẽ cùng anh Tuyết chứ dễ gì gặp đc em :rofl: :rofl:

1 Likes

sao ko, làm vòng nữa chứ, thua keo này ta bày keo khác, đến chết cũng ko buông tay như chị với :turtle: ấy :rofl:

2 Likes

Ah, nói vậy chứ giá 20 thì chắc vòng khác rồi, em cutloss ở 22.5 :))) nhưng mà cơ bản về giá đó thì phải tìm lý do mới yêu lại đc chứ.kkk

Giờ thì chị đã hiểu các anh lái của em :turtle: chưa? :laughing:

2 Likes

Con GĐ đang chờ một mồi lửa

3 Likes
  1. Sóng bắt đầu từ gió
  2. Gió bắt đầu từ lái
  3. Lái bắt đầu từ chứng

1==> 2 ==> 3 ==> 1

3 Likes

em có thấy mấy bữa nay lái :turtle: tung tin tốt mà chẳng ma nào thèm nhòm ngó ko, dụ mãi ko được thì phải đạp thôi :blush:
Kệ nó xem vận động thế nào, chị ko tin từ giờ đến cuối năm ko ăn được miếng thịt :turtle: nào :stuck_out_tongue:

1 Likes

ố ồ con lừa sàn

2 Likes

Thủng 1250 zồi, kích hoạt điểm ngứa của người khổng nồ :grin:

2 Likes