Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Yup yup! Này em chém thôi, anh là người có kinh nghiệm nên em tin :))))

2 Likes

Vịt

3 Likes

ko phải em, đánh NVL là người ta xác định lướt sóng từ đầu rồi nên chỉ cần về vùng giá chắc thắng thì mua, kết hợp thêm chút TA nữa, ko cần quan tâm yếu tố lành mạnh, an toàn (à trừ khi phá sản, mà việc này thì tỷ lệ thấp)

5 Likes

Đó là dành cho ai biết chơi theo TA thì sẽ vậy đó chị. Chứ trc đây chưa chơi TA, em cũng có ý định giữ NVL dài hạn đấy nhưng rồi cũng bất thành :))))

3 Likes

Màu khoanh không thể ưa nổi bác ạ. đối với em

1 Likes

ý ảnh là -10 là điểm thấp nhất rồi đó a :smiley: ko xuống thêm nữa

3 Likes

Nghe Trump debate với Kamala cho vui nè cả nhà

4 Likes

Anh không nghe được tiếng anh ấy.
@Lizzie,
Anh đặt lệnh vui thôi chứ khớp là quéo đó.

1 Likes

VNI thủng 1,250 rồi đó.
Dừa lòng chưa mấy bác cầm tiền?

2 Likes

chúc anh may mắn.
em vẫn thích pvs đánh đẹp, nhưng giá này thì hơi cao với em, chắc tại em vốn ít ki bo :grin:

4 Likes

chưa vì nhân tình trẻ mãi chẳng về 17-18 gì cả, anh cho vài lệnh mồi xả hàng đi cho dân tình bán tháo hộ em cái :)))

4 Likes

em đang ngắm con :lion: vừa có điện vừa có bđs, anh thấy thế nào anh @nguoituyetquoc?

2 Likes

Lâu rồi anh không ngắm nên có cảm giác sợ. Chắc phải go to the zoo thường xuyên hơn.

4 Likes

Đúng rồi. Hàng này mua như mua vàng cứ đáy mua để đó dài hạn thôi. Mình thì khi nào ai hô sập sập là chạy vào xem 1 ít

7 Likes

Từ 17 lên 18 gần 6% đó chị :)))))

3 Likes

Đúng là về đất mẹ thật sự …

:innocent: :innocent: :innocent: Cái hay là vẫn tạo được sóng ngắn để dụ vào

Trái phiếu vẫn còn đầy , dòng tiền thì kém… mua được cũng hay

5 Likes

1 cây sàn là được thôi mà :sweat_smile:

4 Likes

Áccc thiệc xự!!! :))))))

4 Likes

Me too…Đề nghị c @Lizzie tran-sờ-lâyyy. Cơ mà anh nghiên cứu trc nếu ai trúng cử để em còn biết đc theo con :strawberry: ko nhé! :))))

6 Likes

Cạp đi em.
Cuối phiên Tây bỏ thêm tí đường vào là :strawberry: ngọt thôi.

5 Likes