Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Đợt này mn đang đổ xô đi mua bếp gas và tích trữ đồ ăn thật rồi, hết bão là lũ. Bác đã chuẩn bị gì chưa

3 Likes

Có bác nào bắt sàn NVL chưa nhỉ

2 Likes

Anh mới phát hiện một sự thật kinh hoàng: hôm nay 5 dòng kẻ đúng :woozy_face:

1 Likes

hôm qua nó dự báo như nào thế anh?

2 Likes

Bác cũng ở miền Bắc à?
nhà em có thói quen cuối tuần đi chợ mua đồ cho cả tuần nên lúc nào tủ lạnh cũng đầy đủ đồ tươi, đang đặt mua thêm ít ruốc tôm thịt, bánh chưng, bánh mỳ để dự phòng. Chỉ có bếp là hơi bí nếu bị cắt điện thật. Từ năm 2008 đến giờ mới lại thấy có 1 trận lụt lớn như thế này, năm 2008 cũng là năm truyền thuyết đối với TTCK, ko lẽ …:woozy_face:

3 Likes

chắc ko bác, tin xấu mới ra, ít nhất phải sang cây sàn thứ 2 mới rục rịch.

1 Likes

Một đường thẳng lệch phải.

2 Likes

Nghỉ ngơi đi em.
Brent hứng khởi lấy lại mốc 70+ rồi kìa.
Mai tha hồ mà bay em nha.

3 Likes

Tình hình bão lũ lớn quá.mọi người có ai ở ngoài miền bắc không. ổn cả chứ.

5 Likes

Vẫn còn sống và đánh chứng đc nha e :smile:
Đợt này ẩn cư lâu thế chắc thành quả ko nhỏ phải ko? E đánh giá hôm nay rút chân vậy ổn chưa?

4 Likes

Cũng tạm tạm đủ kiếm lô gạo xấu thôi chị ạ. chị còn nhớ khái niệm điểm hợp lưu giữa các đường ngang và chéo… Không.em bán khu vực gần đó và cầm tiền rồi.hiện tại vẫn đứng ngoài thôi. Phiên này rút chân e thấy nó bình thường,chạm hỗ trợ bật lên, Không có gì đặc biệt. biên nhỏ nên e không tham gia.điểm số chung trong giai đoạn này nó cứ bập bùng bập bùng và cổ có hiện tượng dao cùn cứa cổ nên rất khó trade. Quan điểm cá nhân: Khó quá thì nên bỏ qua: ngủ khoẻ.:joy:

4 Likes

Rất phê bình em vì cái tội đã chân dài chạy nhanh ko đợi anh em lại còn chuyên gia ăn ốc để cho người khác (lái) đổ vỏ nữa chứ :rofl::rofl::rofl:
Lần sau đứng lên nhớ nháy ae :blush:

4 Likes

Chào buổi sáng cả nhà.

Rất tình cờ, vâng, rất tình cờ Dow Jones Index đêm qua có cú rút chân thần thánh từ -700 lên +124.75 điểm.

Xứng đáng là người anh em với VNI.

5 Likes

Và dầu Brent Biển Bắc cũng lấy lại được mốc 70 USD thùng khi cuộc chiến tranh giành quyền lực số 1 tại nhà trắng giữa Trump và Harris vẫn đang chưa đến hồi kết.

3 Likes

Sắp đến mùa gặt rồi.

2 Likes

“Sắp” có trong ngoặc kép gì ko anh ơi? :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Rồi :avocado: của em hôm nay thế nào nhỉ? :smile: :smile: :smile:

3 Likes

Đề anh hối mấy ảnh ký đại cho rồi, làm justification anh đã mệt lắm rồi.

2 Likes

Lên 23.5-24.2 nha em.

4 Likes

Hihi…wait n see! Mà coi bộ 99% anh đúng rồi đó! :))))

Chúc anh và cả nhà ngày thứ 5 nhiều năng lượng tích cực nhé!!! :partying_face: :partying_face: :partying_face:

4 Likes