Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Vợ già của ac nào kìa

2 Likes

Nhân tình trẻ của anh mà

2 Likes

Mới 18 tủi rưỡi mà kêu ngta vợ già :smiling_face_with_tear:

1 Likes

Chỉ có em hiểu anh.
Nhưng chắc :crab: đang nghĩ về chuyện:
Lấy chồng từ thuở mười ba
Đến năm mười tám thiếp đà năm con
Ra đường tuổi vẫn còn son
Về nhà thì đã một con năm chồng :grin:

1 Likes

Mấy cô thì chỉ có anh nghĩ tới thôi nhớ :)))))

2 Likes

Oái. Đợt trước bên pic của cội vui trước khi đóng pic e có nói xem xét khi vực đảo chiều của màu hường rồi e mới offline mà nhỉ.:joy: nói thật e bán ngay cái vùng 126x luôn rồi ấy.bán xong nó còn lên một khúc nữa.:joy: do không cầm cổ nên cũng ít lên F ý chuỵ.

3 Likes

ơ thế là lại “vội vã trở về, vội vã ra đi” à, vì còn chưa đến điểm đảo chiều màu hường em bảo? vừa mới xuất hiện được 1 tí :smile:

1 Likes

Ủa. Ủa.nếu theo màu hường thì vùng 127x-1280 là khu vực đảo chiều mà. Màu hường là màu tím ấy nha.:joy:

2 Likes

chị lại đang nghĩ điểm 1220-1225 có thể đảo chiều tăng thì em sẽ online lại ý haha ông nói gà bà nói vịt.
Mà tôi cũng chịu ông, màu hường là màu tím =)))

1 Likes

Xưa xem chương trình người ấy là ai thì màu hường là màu tím mà ta.:joy::joy: thường dùng từ màu hường hoặc tím để liên tưởng đến cộng đồng thứ 3 ấy mà.

1 Likes

Từ khi em quay lại F là thấy ảm đạm hắn, chắc sắp tới cũng off để thị trường cho thăng hoa. vía nặng quá

1 Likes

Đâu phải riêng 1 ai đâu anh ơi :v đang cần thanh khoản mà còn off bớt thế này thì lái chơi với dế àh :rofl:

3 Likes

Lái nghĩ như em thì tốt, mất khách quá

1 Likes

Lái bảo:
HẢ? CÁI GÌ?
NÓI TO LÊN!
BỐ MÀI ĐIẾC :rofl: :rofl: :rofl:

Lần nữa, ae bán sạch giấy bđs, về mua bđs :cut_of_meat: thịt chứ mua giấy vẽ bánh làm j!? Cưa chân bàn kiểu này thì đóng bảng sớm, ai về nhà nấy

Trc tớ đã có ý kiến nhận định rồi, muốn thanh khoản tỷ đô thì VNI cần test lại 1000-1100, sau đó lại leo dần 1300 và vòng mới lại bắt đầu…

Hoàn toàn trùng khớp ý em :grin:

1 Likes

ý của anh là bác Bỳnh phải off đi để nhả vía cho thị trường phải ko? :)))

1 Likes

Anh không rõ ý bác ấy lắm nhưng cứ thấy trùng.

chắc ý là ảnh cũng phải off chung với anh Bình hay sao đó :v