Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

thì Shark Bỳnh off rồi làm gì mà chả thanh khoản thấp :joy:

2 Likes

:+1::+1::+1:

1 Likes

Thanh khoản thấp là bình thường em nha.

• Không có bao nhiêu người có lời để bán ra trong cái thì trường “có vẻ vừa đi qua đáy”
  • Mức độ lan tỏa của chỉ số là vượt quá mức tưởng tượng của nhiều người và diễn ra trong khoảng thời gian ngắn (sau 14h) nên nhiều người gần như không phản ứng kịp (có một số người xóa app rồi, cài lại không kịp :joy:)
  • Tiền không kịp phản ứng sẽ phản ứng vào 1-2 phiên tới. Lúc đó sẽ thấy 15-17k tỷ trở lại. Sau đó có thể lên 18-20k tỷ khi chỉ số tiệm cận vùng 1,285 thần thánh.
3 Likes

hehe nay đón Trung thu vui rồi, giờ em có up nhạc cũng yên tâm ko bị nhắc nữa :))))
@Rosalie: chị thích bản này hơn bản của Michael Buble, sôi động hợp không khí dancing hơn, bản của MB nghe uể oải quá.

2 Likes

Sao em tưởng tượng ra anh Tuyết hát và nhảy bài này chắc hợp đấy :)))))

no idea about what’s in your mind :roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes:

1 Likes

Ah, ko hỉu là đúng rùi chứ em tưởng tượng mà hơi khác, kiểu ảnh nhảy… giựt giựt á :)))))

thôi đừng phá nát hình tượng bài hát yêu thích của chị :saluting_face:

:rofl: :rofl: :rofl:
Thôi, nay đc ăn bánh Trung thu lại xàm rồi.
Chúc mn buổi tối Trung thu vui vẻ nhe!

See u around! :grin:

3 Likes

Nay Bìm Bịp kéo giật mạnh vào cuối phiên không biết để làm gì!? Khả năng muốn kéo dòng tiền nhỏ lẻ vì nhóm này bị cưa chân bàn…đứng trc nguy cơ chán nản… trả dép bố về!?

Lần trước BĐS cũng bốc đầu vì vụ Hoài Đức đấu giá trên 130tr/m2.
Lần này ít hơn nhưng cũng 75tr. Nên nhớ trước đó 2 tuần chỉ là 60tr.
Vậy làm cách nào để kìm giá đất đừng tăng. Đánh thuế BĐS thứ hai? Nó còn tăng bạo vì thuế đó tính vào end user.

2 Likes

Riêng em ủng hộ đánh thuế. Tiền chôn hết vào BĐS thì kinh tế thiếu tiền lắm, thế hệ trẻ quan ngại việc lập gia đình, sinh con,… rất nhiều hệ lụy

2 Likes

image

2 Likes

Ngủ ngon cả nhà.
P.S: anh cả Mỹ lại lên đỉnh nữa
Giá dầu thô WTI tăng nhẹ lần gần 71 đô.

2 Likes

Ngày mai VNI…:thinking:
Không dám tưởng tượng luôn.
Thôi ngủ để mơ vậy.

2 Likes

Mai mua vịt được ko anh ơi @Nguoituyetquoc