Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Anh gọi là"rùa rụt cổ" nha em

1 Likes

Cụt đầu thì chết nhưng rùa mà rụt cổ lại chỉ là phòng thủ an toàn khi bình yên lại thò đầu ra kaka

2 Likes

Chỉ là phòng thủ hơi lâu ha anh :grin: giống con Tơ-tồ nhà em với chị Lizzie :))

Đã “non tơ” mà còn"tồ" nữa thì ăn được nhớ cạp liền.

4 Likes

Thời kì của cạp đất mà ăn sắp quay lại rồi, tranh thủ vơ vét nhiều hàng nhất có thể thôi

1 Likes

Chúc bác ngon miệng :grin:

2 Likes

Có làm tý cất tủ ko cụ

1 Likes

Em nằm im chờ lái đến hiếp thôi bác :grin:

1 Likes

Lái vịt đâu rồi. Tỉnh dậy đi chứ. Ngủ nướng đến trưa hà.

1 Likes

Kéo tăng ròng rã 2 năm nhiều cổ cao chót vót vượt xa hiện tại cho thấy kỳ vọng rất lớn các doanh nghiệp cần lãi to 3 năm tới để phù hợp được vùng giá cao hiện nay

1 Likes

Nhớ lần trước lão đầu to này và một ban bệ ghé thăm thì mấy hôm sau VNI sập khá thảm.
Nếu điều đó xảy ra nữa…

2 Likes

Hình như KL mua/bán chủ động của vịt trên Fire trên lap khác trên đt đúng k anh? :thinking:

2 Likes

Nhanh khỏe đạp lái giúp mọi ng nha chị! :))))

2 Likes

Loãng như nồi cháo nên phải hâm từ từ cho nó bốc hơi bớt anh ạ! :))))))

3 Likes

Anh không biết luôn em.
Anh không nghĩ vậy đâu

4 Likes

Cháu loãng còn hơn cơm thiu em ạ.
Ăn nhầm cơm thiu thì dễ phải thiêu lắm.

2 Likes

Đúng là “may có cháo mà húp” đó ha? :))) Chắc 1,2 phiên nữa mới có gì đó hay ho :grin:

Chúc cả nhà buổi trưa ngon miệng! Thứ 2 em cũng khá lu bu.hi

2 Likes

Good noon em nha.
Chúc cả nhà buổi trưa êm đềm.

4 Likes

Việc hoàn thành xây dựng và chính thức thông xe cầu Bạch Đằng 2 sẽ tạo thuận lợi cho việc lưu thông hàng hóa, thúc đẩy phát triển kinh tế, xã hội của 2 địa phương. Đồng thời, hoàn thiện hệ thống giao thông liên tỉnh trong khu vực vùng kinh tế trọng điểm phía Nam, giúp kết nối giao thương các khu công nghiệp phía thành phố Tân Uyên, huyện Bắc Tân Uyên của tỉnh Bình Dương với thành phố Biên Hòa, huyện Vĩnh Cửu, huyện Trảng Bom của tỉnh Đồng Nai. DXG lại quá yên tâm

Việc đưa vào sử dụng cầu Bạch Đằng 2 sẽ tạo điều kiện để phát triển giao thương và vận chuyển hàng hóa giữa 2 tỉnh. Cầu Bạch Đằng 2 bắc qua sông Đồng Nai nối liền thành phố Tân Uyên và huyện Vĩnh Cửu sẽ góp phần hoàn thiện hệ thống giao thông liên tỉnh, liên vùng trong khu vực của vùng kinh tế trọng điểm phía Nam.