Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Chắc mọi ng sẽ nhanh thất vọng và giải tán thôi anh :grin:

1 Likes

Vùng thất vọng là vùng vào hàng, bđs tầm này mình ko múc thì thằng khác nó cũng múc rồi nó ăn hộ mình thôi các cụ à

Đề anh làm tổng kết phiên sáng và dự đoán phiên chiều cho nhanh hơn nữa nha.

Đơn giản là vì mấy bữa nay hàng của a hot quá thôi, “phù thịnh ko phù suy” là quy tắc muôn đời, esp trên ttck này :grin:

1 Likes

Em có hay bị quýnh (hay còn gọi là “đánh”) ko?

Hàng của anh hả? Em nói KBC, VCG, PVS thì được. Chứ em nói CEO và VIX thì tè le một me ra đó.

2 Likes

Trong thời điểm này 3/5 đc tính là xịn rồi a. CEO vẫn khá mạnh trong dòng bđs mà, chỉ có Vix hơi cùi bắp chút, chắc do tâm lý e ngại phát hành giấy nhiều quá.

2 Likes

Sao c lại nói Vix cùi?? Chứ em thấy nó là siêu…cùi rồi :rofl: :rofl: :rofl: (Ko hiểu nào mà tk về là hơn tỷ cổ, chắc chạy lẹ :joy:)

E có lăn chốt ko đó?

1 Likes

Em mua thêm trc ngày Gdkhq và lăn chốt mới chốt đc lãi NH đó chị :sweat_smile:

3 Likes

VIX chán lắm em.
Không có gì ngoài tiền cả. Mới PHT thu về được 5-6k tỷ hà.
Anh định nói anh Mượt giao 20% cho tụi tự doanh đánh lộn, lộn, đánh trứng, còn lại anh Mượt để cho vay MG.
Nói xấu đi thì tự doanh lỗ, kệ mợ nó.
4k tỷ cho vay MG cũng kiếm 300-400 tỷ/năm rồi.

3 Likes

Yên tâm đi, kiểu j cũng kéo nhg c nghĩ đoạn này khan tiền nên phải ưu tiên nhg con cô đặc hơn kéo cho dễ trc đã. C nói nó cùi bắp là nhìn vận động của nó đợt này so với nhg mã khác như hcm, vci chứ ko phải chê nó xấu.

3 Likes

Được cái em chạy nhanh nên còn toàn mạng để ngồi gõ đây này :grin: những lúc đông quá em lại lên vai người khổng lồ núp :grin:

1 Likes

Em càng chê nó, anh càng thích.
Cảm ơn em.
Chiều anh mua thêm chục :duck: nữa cho có bầy có bạn. Anh được hai chục hột vịt trong rổ rồi.

3 Likes

Coi chừng mua lộn hột vịt lộn nha anh :grin:

2 Likes

Vâng a, thông thường vix ra bctc tốt lắm mà h cũng rục rịch bctc q3 rồi :smile:

2 Likes

E còn chưa chê đâu đấy :laughing:

Anh có trồng rau dâm, lộn, rau răm nữa nha em.

1 Likes

đúng bài zồi :grin: trời đang mưa mà nghe anh nói em lại thèm…chiều nay mấy cái trứng tới nái với em

1 Likes

Quất… ngủ!