Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

2 Likes

Mai sẽ là 1 thứ 6 tuyệt vời các anh chị ạ

3 Likes

Chúng tôi không thích giọng điệu kẻ cả ban phát của bác chứ ko phải tự ái hay sợ động chạm quyền lợi khi bác hô bull trap.
Ai cũng có quyền tự do ngôn luận nhưng lời cảnh báo và lời chim lợn nó khác nhau ở thái độ của người phát ngôn.

1 Likes

Tất cả đều nhờ vào công lao to lớn của anh đó :grin:

1 Likes

Lết đc rồi hả em? :)))

2 Likes

Dạ ko chị, nhưng thấy anh Bình làm em phải ráng gượng dậy thả 1 comment…

2 Likes

Thôi em nằm tiếp đi, chớ để lái T đợi :)))

2 Likes

Ối.ối.không phải không bõ công đâu.có lãi thì mấy % cũng ngon miệng cả chụy nhé. Đoạn rồi không tham gia vì không bắt được tín hiệu.:joy::joy:. Chúng ta hay nhìn cái giá đáy thấp nhất rồi nhìn cái giá cao nhất để tính % rằng nếu mua đáy bán đỉnh là toàn lãi.nhưng mấy ai mua đáy bán đỉnh được chụy.có chăng là hên 1 vài lần.đa phần chứng sỹ trong 2024 này đều thua lỗ hoặc huề vốn là chắc.

3 Likes

năm nay VNI đánh sideway trong khoảng 1200-1300 nên chị cứ về cận dưới mua, lên cận trên bán, nếu giá vốn tốt giữ cho mục tiêu trung hoặc dài hạn thì chỉ bán 1 phần, không thì bán hết, thấy cũng ổn. Cái được chủ yếu là cơ hội học hỏi từ kinh nghiệm thực chiến.
Mọi người trong pic cũng ăn được từ 5-10% với VIX, CEO, KBC, VCG, PVS.

3 Likes

Anh có đi chim lơn đâu em, sao nói nặng lời thế :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Lão đã nói rõ, lão luôn thuộc phe mua ở mọi loại thị trường, bán là quyền của các bạn. Còn việc ngắn hạn thì lúc lên lúc xuống, tín hiệu cũng chẳng rõ ràng, lúc đúng lúc sai căng thẳng làm gì!

@Nguoituyetquoc có câu gì thư giãn vào chém đi em!

Năm nay khó khăn quá, photoshop flex tí cho đỡ buồn. Không anh em lại bảo mệnh đi chim lợn :stuck_out_tongue_winking_eye:

Thực ra thì chim lơn hay bìm bịp đều xấu như nhau thôi. Ông bán được hàng rồi thì đi chim lợn, ông mới mua được cổ phiếu thì đi bìm bịp khắp nơi.

Căn bản là giao lưu chém gió vui vẻ, cung cấp thông tin kịp thời, chính xác. Thế là tốt lắm rồi!

Mỗi người có một phương pháp, mỗi người có một cách đầu tư riêng và cũng không cần quá căng thẳng làm gì. Thời buổi khó khăn, kiếm được đồng lãi đã khó còn chim lợn hay bìn bịp làm gì cho đau lòng nhau :grinning:

1 Likes

bác sang đây giao lưu nhưng không hợp khẩu vị anh em, anh em ko muốn tiếp bác thì bác đổ cho chúng tôi tự ái, tôi nói để bác hiểu chẳng phải tự ái hay động chạm quyền lợi gì thì bác kêu là nói nặng lời.
Vậy nhà của chúng tôi mà chúng tôi không có quyền lựa chọn đối tượng phù hợp để giao lưu nữa hả?
Chúng tôi cũng mòn đít ở cái F này bao năm rồi, có sóng gió nào chưa từng qua, có loại người nào chưa từng gặp nên ko dám nhận 2 chữ F0 đâu. Mục đích của bác là gì chúng ta đều quá rõ, bác cũng có nhà riêng, “hữu xạ tự nhiên hương”, nếu bác đủ giá trị ắt sẽ có nhiều người đến giao lưu.
Chúc bác ngày mới vui vẻ!

1 Likes

Em vẫn thích nhà chính hơn anh @nguoituyetquoc :smiley:

3 Likes

OK la em nha.

2 Likes

Check ib nha em.

2 Likes

Ib mí

2 Likes

Tây táng tình nhân không kịp khóc
Quân bây là sói sắm vai cừu