Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Em :pray::bowing_woman:t3: luôn cho đủ bộ :joy::joy::joy:

1 Likes

Có lý do j ko anh? Bất ngờ quá! Hay là mảng dược nằm im từ sau thời Covid nhỉ? :grin: (em đoán mò thôi chứ chưa bao giờ theo dõi 1 con dược nào)

2 Likes

Bữa giờ bà con đau đầu, nhập viện thì đau tim do VNI cứ dập dìu tăng mà tài khoản NĐT lại ko tăng, cảm giác ức chế dâng cao, máu dâng tới não → Lượng thuốc bán ra tăng kỷ lục :grin:

Sáng c mở đt xem mấy em, đỏ lè xong quay qua Vni, cái “WHAT THE ….” ??? :joy::joy::joy:

Recently, khả năng nắm bắt thông tin của anh kém quá nên toàn lựa hàng mua rồi nằm im cho lái hiếp chứ chẳng dám manh động gì. Thấy tiền vào biết tiền vào chứ nhiều khi tiền đi buôn dưa chuột dưa leo luôn rồi cũng không biết tại sao.

2 Likes

Em viết thiếu mấy ký tự K C U F nha.

Hi. Em cũng lướt lướt và có vài chn za anh ơi, mà em thấy tình hình đa số…giống mình à :joy::joy::joy:

Anyway

IMG_20240716_125004

2 Likes

Vậy nên đoạn này ít xem bảng, nằm im cho lái híp là hợp lý rồi. Chứ xem bảng nhiều cổ Dược lại lên nữa. :sweat_smile:

Em ít xem bảng hơn trc mà nhìn còn nản😤

Em đang me quay lại em Bơ đây :grin:

1 Likes

Khi có tin niêm yết chắc kiếm được 1 cây tím

2 Likes

Hàng ruột của anh mà. Anh nghiên cứu tiếp đi! :grin::grin:

1 Likes

Hàng động sản vẫn bất động bác nhỉ, chả thấy nhúc nhích gì

1 Likes

Đoạn này khó quá em. Anh đang một bụng đất rồi, nhồi nhét thêm bơ vào sợ cầm không nổi, đi xổ… số á.

1 Likes

Hi. Vẫn tin sẽ (sớm) thôi bác ạ!
Trong ngoặc thì chưa chắc :joy:

1 Likes

Nếu thêm cg ít ah, bụng em cg chủ yếu đầy đất :rofl:, ko xổ số chắc cg có lúc xổ… :face_vomiting:

1 Likes

Vẫn chưa thấy nhúc nhích gì nhể

1 Likes

Con lừa đã lịm dần…lịm dần…lịm dần…

Tây nay bán ít nhể, hết hàng chưa mấy anh :joy:

Ai kéo bank để hại chúng ta?

1 Likes

Em nghĩ kéo để hút dòng tiền vào, luân chuyển qua mấy nhóm khác để tạo cú bứt phá nhưng mà có vẻ fail rồi, ko có sự đồng thuận

2 Likes