Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Thú thực em nghĩ bđs vẫn còn gặp khó lâu lâu nữa, có vẻ hơi nhiều người kỳ vọng ở thời điểm 1/8 khi Luật Đất đai được chính thức áp dụng nhưng dễ thế đâu phải là thị trường VN :joy:
Em rải lệnh mua dần bđs vì đến điểm mua của em thôi chứ ko kỳ vọng nó sẽ hồi hay tăng giá sớm, mặc dù nếu nó tăng sớm thật thì em càng vui :grin:

2 Likes

BĐS năm nay còn dow mạnh. Đang đau đầu sử lý nợ NH, Trái phiếu, tiền để triển khai tiếp DA và tiền để chuẩn bị DA mới (luật mới yc chặt chẽ hơn, ko còn chuyênk tay ko bắt giặc, ko có chuyện huy động tiền của NĐT đi mua bán DA). CP BĐS chỉ có vài cp may ra có lãi Q2 và Q3. Các cp có lãi và tỷ lệ nợ NH và trái phiếu thấp thì cp sẽ tăng và hút dòng tiền

1 Likes

Nhà mình ai chung thuyền DHT với E ko

Đất Hà Tây hả em? Nhà này buôn đất đang buồn vì đất.

1 Likes

Nhảy nhảy đi!
Lâu lâu lâu lâu lấu lấu lầu lầu lầu :grin:

DJI tiếp tục tăng hơn 200 điểm khi mở cửa

1 Likes

Vậy là nâng dữ chưa?

Vậy là hết tò mò chưa?

1 Likes

“Người anh em” Mỹ tiếp tục tăng thêm 400 điểm, tương đương 1%.

Còn nhớ lúc sáng VNI cũng tăng lên 1% và cái kết của buổi chiều. Liệu DJI đêm nay có “bắt chước” VNI?

1 Likes

1.3% :smiley::smiley::smiley:

Ngủ ngon cả nhà!

3 Likes

Trước khi đi ngủ nghe nhạc êm ái ngọt ngào tí cho dễ ngủ anh ạ :smile:

2 Likes

“Người anh em Mỹ” tăng hẳn 1.85% luôn rồi đó.
Hôm nay chúng ta tiếp tục bán tháo nha các bác cầm cổ để cho mấy bác cầm tiền lao vào hốt.

3 Likes

Ad hay quá :clap:

Nay VNi sẽ phản ứng thế nào với DJ đây ta? Tây lại tiếp tục rút ròng là điều chắc chắn roài

1 Likes

Vượt :one::three::zero::zero: luôn đi em.

1 Likes

AD lạc quan thế, tiền thấy vẫn cứ yếu yếu kiểu gì

2 Likes

À, đang ghẹo @minhduc12122003 thôi bác. Never mind những gì em reply qua lại.
Những nhận định khách quan em điều highlight từng dòng, từng câu, từng chữ.

3 Likes

Coi chừng tai bay vạ gió nha anh :grin:

Lỡ mà anh nói trúng thì anh khoe. Nói sai thì anh nói anh ghẹo em. Vậy thôi hà haha…
Em thấy anh trốn tránh trách nhiệm hay không?

Đó là 1 nghệ thuật đấy anh ợ :))

Nói chứ anh là người có trách nhiệm cao nên thậm chí ánh mắt liếc đưa tình anh còn chịu trách nhiệm, huống hồ lời nói.

1 Likes