Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Em mới thấy lấp lo đâu đó 1230 :joy:

2 Likes

Anh Vượng đang ra sức cứu đỡ

2 Likes

Vậy là sẽ fs à các bác

3 Likes

Thoai em hẹn cả nhà tại 1200 vậy :smiley:

1 Likes

Theo biểu đồ tâm lý thì chắc ép cho NĐT hoảng loạn rồi, cơ mà sao mình tỉnh bơ vậy nhỉ =))

1 Likes

giảm 23p mà tổng 3 sàn mới có chưa đến 40 cổ ngửa bụng, cưa chân bàn kiểu này hơi chán nhỉ :smiley:

1 Likes

em lại nhập đội cát y kinh rồi à? :)))

1 Likes

Em ôm cả bụng cổ nè chị, chẳng qua là chán chê với cảnh này rồi, ko biết làm gì ngoài ngồi nhìn nên tỉnh bơ vậy đó chị :joy:

1 Likes

nếu em là cái em cũng làm như này, sau bao phen giảm về hỗ trợ rồi lại kéo lên , giờ gà đã nhờn ko úp sọt thì kéo nữa để chúng nó chạy hết à :))))

2 Likes

ko margin thì cũng ko lo, chỉ là mất thời gian chờ đợi chút thôi.

3 Likes

mặt em cũng sắp chuẩn bánh bao rồi :))

2 Likes

tức là đoạn rồi ăn nhiều ăn no quá mặt bự như bánh bao rồi phải hem? Thế thì giờ ngồi mút tay chân cho đỡ đói qua mùa đông cũng ko sao :)))

1 Likes

Thôi giận mấy anh lái rồi, nghỉ chơi.
Có ko giữ, mất đừng tìm nhé!!! Em đi đâyyy!!! :sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

1 Likes

Em!
Nhảy cầu hả? Cho anh nhảy liền sau em nha, cùng lắm đè lên em cho đỡ đau.

Đau thì chắc ko rồi. Anh rành loại cầu đặc biệt ở miền Tây mà đg ko? :))))

1 Likes

Khoan nha!
Đợi anh lấy hộp khẩu trang N95

E nhận hô hấp nhân tạo tiếp oxy cho chụy em nhé. :rofl::rofl::rofl:

Tổng kết ngày

Trường ca bất hủ

• Một cái kết đầy bất ngờ và vô cùng bất lực của nhà đầu tư
  • Ngưỡng 1,245 tưởng như bất bại trong phiên sáng đã bất thình lình thủng một lỗ to chà bá lửa trong phiên chiều về hẳn 1,231.81
  • Thanh khoản bất động ở mức 18k tỷ
  • Sự bất công đã diễn ra khi nhóm Short canh lúc nhà đầu tư yếu đuối nhất mong manh nhất để tập kích.
  • Những kẻ bất lương còn cố tìm dìm VNI về tận mức đáy 6 tháng làm cho những người đông phương bất bại cũng xấc bấc xang bang.
  • Dù chuyện gì xảy ra đi nữa, hy vọng chúng ta là những chiến binh bất tử
8 Likes

Mong ko ai chết bất đắc kỳ tử :joy:

I am not immortal :grin: