Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Ntl nó vừa tăng mạnh giai đoạn vua rồi và vừa chia tách giá nó vẫn đang trên cao bạn đừng cầm dài hạn. Nó đoạn này chỉ đánh sóng nhưng sẽ khó đó

3 Likes

10h30

• Thanh khoản đạt mức khá với gần 5k tỷ
  • VNI bất ngờ leo lên 1,250 và chễm chệ trên đó cho đến chắc 11h hơn sẽ xuống đất chơi lại.
  • Nước ngoài mua ròng nhẹ +30 tỷ dù có xu hướng tăng bán trở lại tại thời điểm này.
  • Dòng BĐS được một phiên sóng gió với sự mạnh mẽ của NVL
  • Dòng chứng với sự dẫn dắt của con VIX cũng khởi sắc.
3 Likes

bđs hưng phấn được 1 lúc buổi sáng theo hiệu ứng NVL chứ vẫn chưa tìm được điểm cân bằng anh ạ. NVL nó có điểm thuận lợi để bật hơn là nó test đáy chán chê rồi. Em chờ nó test đáy lại lần nữa để em gia tăng :smiley:

1 Likes

TT tăng chục điểm mà tk em sao nát bét vậy. sai nền văn minh chăng

3 Likes

tăng chủ yếu nhờ trụ bác ạ, vnm, gas. Cả bank cũng vào cuộc rồi.

2 Likes

Chỉ cần có cớ thôi em.

2 Likes

Sai nền văn minh cũng không sao bác ạ.
Đúng quốc gia là được.

11h30

• Thanh khoản đạt mức khá với gần 7.8k tỷ khi kết phiên sáng.
  • VNI bất ngờ leo lên 1,250 và chễm chệ trên đó luôn khi mức đóng cửa lên đến 1,255.
  • Nước ngoài bán ròng nhẹ -2.6 tỷ và xu hướng tăng bán trở lại đã đúng.
  • Dòng BĐS được nửa phiên nổi sóng với sự mạnh mẽ của NVL với đóng cửa phiên sáng tại giá 12±
  • VIX cứng quá.
  • VNI tăng 0.8% với sự trở lại của Bank, VNM…
4 Likes

Hôm nay vượt 16 nổi không anh Bình?

2 Likes

Chuẩn bị cho cú hồi…hộp nha mọi người.

3 Likes

Thấy màu rồi đấy

3 Likes

Lần 1 đã qua.
Chờ lần 2.

VNM sắp tím, ghê thật

2 Likes

Hôm qua anh nói chơi “tím hết cả mình” thôi mà. Lái làm thiệt chắc em sẽ xấu đó. Vì lồi mồm.

1 Likes

nhưng em đâu có VNM nên làm gì có cơ hội xấu, chứ xấu kiểu đó em cũng cam lòng :joy:

1 Likes

Có vẻ lỗ lãi lộn xộn.
Anh :black_heart: đang muốn gì nhỉ? :thinking:

Chuẩn bị lần 2.
Hôm nay chắc 2 lần thôi nha các anh.

1 Likes

4 lần nha anh, bà bán nước mới báo em, em đi thay 1 cái quần rồi, giờ chắc phải ship từ nhà lên thêm

Whatever nhưng phải vượt ngàn chông gai lên ngàn hai năm chục nha bà bán nước (water).

2 Likes

thép có tin gì mà giảm mạnh thế nhỉ?

1 Likes