Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Ơ…ai là em? Em là ai?

Tiền như này là thủng 1200 thôi em. Sẽ thủng đấy, đoạn này không phải ăn thua với thị trường đâu. tt xác nhận là khó rồi. Quan điểm cá nhân của anh là vậy. Khó thì nên hạ tỷ trọng. lỗ ít hơn lỗ nhiều. anh cũng đã phải hạ bớt.

2 Likes

Để em đề xuất Admin. chứ tích xanh là xác thực mà lại không để tên thật.

1 Likes

Mod biết em mà. Em có dùng email với tên thật gửi Mod đó bác.

2 Likes

Vâng. cái đó xác thực thì đương nhiên phải cung cấp rồi. nhưng tên nickname cũng phải để tên thật. người công chúng mà. giống như face vậy.

1 Likes

Trong tiêu chí cấp tick xanh Mod có đề ra là phải để avatar là ảnh thật của cá nhân đó bác, thế mà cuối cùng lại xuê xoa bỏ qua :)))

Ơ… vậy em méc Mod có khi anh bị rút tick xanh lại á. Méc đi em méc nữa đi em, méc để rồi mai sẽ méc một mình vì anh nghỉ chơi.

Vâng! không biết có thế lực nào chống lưng

Em méc làm gì, ngày nào Mod chả lượn vài vòng, chẳng lẽ anh có vi phạm tiêu chí hay ko Mod còn ko biết :)))
Chỉ đó điều đề ra quy định rồi bỏ đó, em thấy nó ko nhất quán thôi :smiley: Em coi trọng nói được phải làm được, còn ko thì đừng nói :stuck_out_tongue:

Hôm nay ai can đảm đi Đà Lạt mua :strawberry: chiều nay có thể có quả ngọt.

1 Likes

Mọi thứ đã dần đến hồi kết…kết thúc nhịp giảm để trở về đường đua :grin:

1 Likes

Anh nghĩ vẫn cần lần nữa test 1,210±.

• Thứ Sáu rồi đã 1,209.77
  • Thứ Hai này đã 1,213.92
  • … will be confirmed.
2 Likes

Em còn gì nữa đâu mà anh đòi test hoài vậy

Nếu dùng quick test hôm nay mà kết quả âm tính thì các anh sẽ dập tiếp.
Nếu dương tính thì cho nghỉ ngơi dưỡng sức.

1 Likes

Ước gì
Không cần gì nhiều,chỉ cần ngày mai
Tốt hơn hôm nay là được… :smile:

1 Likes

Nó lại đến

1 Likes

Cuối cùng cho 1 tình yêu?
image

2 Likes

Và… Nikkei 228 (đổi sang số 8 luôn) giảm 8%.
Và…Kospi giảm 7.4%
Nhưng SSE có màu xanh nhẹ
Và…VNI mất 1.97% là ít nhiều dữ chưa?

2 Likes

Phiên chiều

• Khả năng VNI thủng 1,200 điểm là có thể, nhưng trước đó sẽ chạm 1,205 và xem lực bán tháo sẽ như thế nào.
  • Không có dòng nào mạnh trong thị trường này.
  • Mà khủng hoảng đến từ bên ngoài, mình sao phải bán tháo?
  • Nếu thủng 1k2 thì quay lại chốt chặn thần kinh 1,180±1% sẽ bật lại. Let see.
  • Ngủ để mơ về cú rút chân lần nữa. Giấc mơ hoang đường, hoang tàn, hoang liêu, hoang dại, hoang mang, hoang đảo…(Chiều nay có trường ca hoang tưởng nha cả nhà).
4 Likes

Hôm nay chắc chắn VNI không giảm mạnh bằng Nikkei 2210 rồi.

2 Likes