Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

giờ này ai cũng lỗ sặc gạch, trừ những người đủ tỉnh táo để cầm tiền đứng ngoài cả tháng nay, cùng phận nhỏ lẻ ko thương nhau mà lại còn chọc ngoáy thế để làm gì vậy bác?

1 Likes

E có sổ hộ nghèo thì lấy đâu ra xiền. Mà bà chụy nếu mà bị dính pha dow này thì đúng người đúng tội.nói đi nói lại là thoát đi.bản vẽ hay phỏng đoán kịch bản cũng cập nhật cho đầu tiên và sớm nhất mà bị dính nữa thì đúng là hảo chụy.:rofl: Nên nhớ từ nhịp 1250 gần nhất hồi lên 1280 mà cổ vẫn cắm đầu không về bờ.sau đó sập tiếp về giờ này là âm đi 20-30% là bình thường.nên nếu xem tiền là cỏ rác thì cứ mua tbg xuống. Như các broker bẩu là chỗ này mua ít.chỗ kia mua ít.xong xuống đây bán nhà all-in.rồi ra gầm cầu ở.:grin::grin:

1 Likes

Em đang âm mưu thủ tiêu lái, mọi người theo em ko? Kế hoạch của em như bên dưới:

cái gì cũng phải tự mình trải nghiệm mới rút ra bài học chứ, có ai chỉ sống bằng kinh nghiệm của người khác được đâu. Hơn nữa, nếu ko phải do mình chủ động mà chỉ nhờ người khác chỉ bảo mà thoát thân được 1 lần thì sẽ ít nhiều nảy sinh tâm lý chủ quan và dựa dẫm, rồi đến lúc ko có người ta thì mình khóc thét :rofl:
Btw, chị mới 30% cổ bằng tiền thịt thôi mà, vẫn còn khỏe lắm :grin:

1 Likes

Thương mới chọc đó
Ghét quan tâm làm giề :sweat_smile:

Lão vẫn rảnh đến mức đọc hết những gì ta viết hả? Sao không lo tài khoản của mình đi nhỉ.

1 Likes

e vẫn còn tbg được 2-3 phiên nữa :smiley: gắng gượng lên nào

1 Likes

Iu nhắm cơ :face_vomiting:
Mỗi ngày chỉ đọc 1 câu của toét là biết toét mần ăn thế nào rồi :face_vomiting:

Vậy thì cũng đỡ. Giáp bảo vệ vẫn còn dày. Một chia sẻ nhỏ nữa là nếu gom dài hạn thì vùng này vẫn chưa phải là vùng gom cho dài hạn đâu. Hãy bình tĩnh.đừng đốt tiền một cách vô tội vạ. Mấy ông kẹp hàng giờ run lẩy bẩy hết rồi. Thị trường khó thì nghỉ ngơi tạm một thời gian.đừng sóng nào cũng muốn tham gia.nhất là những sóng đầu trong xu hướng giảm.

2 Likes

Yep, Shifu :grin:

1 Likes

:grin::grin::grin: no comment more

Pic này chán vãi, có mấy tay cứ thẩm du với nhau suốt

Thế bác ko thích thẩm chung thì xin mời :smiley:

Khi đau khổ, người ta cần những bờ vai. Đó mới là bạn bè.
Khi đau khổ, quay ra kiếm người để xả giận, kiếm người để đổ lỗi. Đó là kẻ tiểu nhân bỉ ổi bần tiện đê tiện ngu ngốc ngu si (mợ quen chửi ở chợ cá rồi nên tuôn một tràng :laughing:)
Khi sung sướng, người ta đek cần gì đâu.

Anh Quýt đi xa 21 năm rồi, mai tăng 21 điểm bù lại hôm nay 1 chút nhé :grin:

Thể hiện sự bất lực, yếu kém :smiley:
Toét luôn là vậy, nhìn đã thấy bán xà bông roài :face_vomiting:

1 Likes

Vậy sao ảnh không đi 40-50 năm em nhỉ?

1 Likes

Tòa phán chứ em có biết đâu, anh gửi đơn kiến nghị đi :)) chứ ảnh được nhiều bên xin giảm án quá trời, chắc toàn là lái ngầm :grin:

1 Likes

Ngày 05-8-2024: NGÀY PHÁN QUYẾT

• Buồn chung không khí thê lương của thị trường châu Á, khi lần lượt Nikkei 225 mất 12.4%, Kospi 8.77% và hàng loạt chỉ số CSI, SSE cũng ngập sâu trong màu đỏ, VNI cũng chịu chung số phận khi mất 3.92%, tương đương - 48.53 điểm để lần nữa đưa VNI về dưới ngưỡng 1,200 điểm.
  • VNI chào đón những sự kiện quan trọng của tuần mới đau lòng đến như vậy.
  • Một cách khách quan, chúng ta không xấu nhưng tâm lý bi quan ảnh hưởng từ thị trường châu Á đã làm cho hoạt động Short trở nên vô cùng mạnh mẽ làm hàng loạt nhà đầu tư đã chấp nhận giương cờ trắng.
  • Thanh khoản lên đến tỷ đô trong phiên hôm nay là điều có thể hiểu được. Chắc phải 99% trong số đó là cắt lỗ.
  • Nước ngoài cũng bỏ chạy khỏi TTCK Việt Nam với hơn 700 tỷ bán ròng.
  • Ngày phán quyết, ngày mà chúng ta không ngờ được nó có sự trùng hợp như vậy.

Destiny is all :sob:

3 Likes

Bữa trc e với bạn e có tranh luận về đề tài này, đại để bạn e tin vào số phận còn e thì ko , e chỉ tin ở Nhân - Quả :smile:

1 Likes