Bắt mạch Index : Update hằng ngày

BVH case về suy giảm sức mạnh mặc dù cung giảm dần. Dễ rơi

Không đáng tham khảo ở chỗ nếu chỉ nhìn nến và khối lượng có thể sẽ đưa ra nhận định sai nếu không tính đến việc tại sao vol lại như vậy.

:white_check_mark: Đàm đạo chứng khoán sau phiên, mời các cao nhân

=>> AO SÂU ÍT CÁ KHÁ EO XÈO

2 Likes

SToch có 1 đỉnh, index nhiều khả năng có 1 nhịp bull nữa, 1200 hoặc 1220. Đủ t+3 không thì không chắc, các cụ tự cân nhắc rủi ro

2 Likes

Kết phiên hôm qua thì BĐS đang có lượng cầu khá mạnh so với TT chung các bác à, gửi kèm các bác các mã BĐS mạnh theo PTKT góp dòng tiền và kỹ thuật tốt cho BĐS

đáng để tham khảo nhưng chứng khoán đâu khô khan như này bác

1 Likes

Đúng r đó bác, CK rộng lớn lắm, nhưng đa số khi mà có chuyển biến đều phản ánh vào giá và KLGD, nên thường thì em nhìn các biến động đó để nắm bắt nhịp TT

Good Morning các cụ. FED tăng ls, CK TG phản ứng tốt. Kịch bản nhiều khả năng sẽ tích cực nhưng các cụ giải ngân vừa vừa thôi nhé, chớ quá hưng phấn. Nên tỉnh đòn

3 Likes

Dòng tiền có đỡ được thị trường không mới là câu chuyện chính.

ai có sẵn hàng trong kho thì chiến,

Mua hàng có sẵn rồi bán trong phiên hả bác

Bán trong phiên hay bán trước t3 tùy tình hình, xem vol tăng ổn không, thị trường chung thế nào etc.

1 Likes

bank đang kéo

1 Likes

Vậy mà con VCB của tôi nó đỏ đó bác

VCB xanh r bạn. đánh con này khấn các cụ thôi

1 Likes

Phiên chiều có vẻ không có gì đặc biệt nhỉ các bác ?

STB hút tiền ghê quá

Giảm nhiệt kha khá, cái râu nến k đẹp lắm. Sợ giống phiên 08/06

Đầu phiên tt tăng tốt, Vn30 đang giữ nhịp. Các nhóm CP còn lại chưa thấy nhóm nào vận động nổi bật.

Topic này không khuyến nghị phím hàng bác nhé. Bác có thể tham gia thảo luận, tránh tự PR bản thân.