Bắt mạch Index : Update hằng ngày

:cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom: Chúc mừng năm mới Giáp Thìn 2024 :blossom::blossom::blossom:

4 Likes

Cảm ơn idol về 1 năm cống hiến với những nhận định “chuẩn ko phải chỉnh”, chúc bạn năm của Rồng nhiều sức khoẻ, may mắn và thành công nhé :innocent::star_struck::heart_eyes:

1 Likes

Chào m7 Tết mn. Còn mùng là còn Tết nha

1 Likes

Chứng mỹ come back như dự tính, tin tức không làm thay đổi xu hướng

1 Likes

hôm qua không phải là 1 phiên phân phối, bằng chứng là thị trường vẫn tăng điểm, số lượng CP tăng vẫn nhiều hơn giảm, và cũng bị ảnh hưởng một phần bởi đáo hạn phái sinh → Tiếp tục nắm giữ

1 Likes

2 Likes

Chứng khoán Nhật Bản vượt đỉnh 34 nămNikkei 225 38,823.50 (+665.56 +1.74%)

Mở bát DIG húng thế

VNINDEX đảo trụ. Rất ok

2 Likes

image

nhìn dòng tiền xô đẩy thôi. Có cổ tăng mà mình không có cũng là thường.

1 Likes

Vẫn còn cổ phiếu ngân hàng VAB giá chưa tăng, giá chỉ đang 8k mà giá trị sổ sách 14k/cp, vốn hoá dưới 5k tỷ TRŨNG NHẤT dòng bank, chỉ số P/E = 5 rất rẻ. VAB kinh doanh tốt lãi đều tăng trưởng

Sóng ngành thường con to tăng trước, con nhỏ tăng sau từ từ sẽ đến lượt VAB. Mà con nhỏ đã tăng là tăng nhanh bốc đầu luôn, thường vậy

Rất ít người biết điều này: VAB chính là ngân hàng mẹ nuôi lớn công ty chứng khoán DNSE sắp IPO giá khởi điểm 30k/cp. Anh Giang sinh năm 1986 móc đâu ra mấy ngàn tỷ vỗ béo cho DNSE lớn mạnh như bây giờ => nguồn lực này đều đến từ ngân hàng VAB giá cổ phiếu đang rẻ như cho

bạn Hung Tran có tình yêu to lớn với VAB thế nhỉ. Nhưng đi spam như này thì hơi phản cảm rồi

1 Likes

tt giảm nhiệt bớt. CK BĐS không đủ lực . Có các râu nến rất khó chịu

2 Likes

không FOMO nhé

1 Likes

image

Đường tăng

còn hold qns k bác

ae nào muốn mua quá thì tìm vn30 nào chưa phi mua được. thấy VNM GAS GVR hôm nay là rõ

2 Likes

Bán và mua lại rồi bác

1 Likes

nay danh mục có 1 mã tím nhé

1 Likes