Bắt mạch Index : Update hằng ngày

Đùa bác vì cái câu kia ấy. Nhưng nó còn kém hơn thì sao

giá cp vận động theo timing quý mà bác, giảm rồi phải có hồi ít nhiều xong mới giảm tiếp được

1 Likes

Thế để tôi ngắm con HSG xem

Cá mập cũng phải biết xung phong

Có ace nào bắt VNd hôm qua không

Đoạn này cụ bắt dòng chứng là can đảm đó

Hôm qua nuốt cục 30 tr giá sàn bà con hưng phấn nhiều người mua lắm cụ, các hội nhóm

à tôi k bắt nhé, tôi cũng nói luôn trên topic là k bắt mà

1 Likes

PVD quay trở lại mặt đất thôi, bay cao quá rồi

image

PVD về lại 14.x nhé

Thanh khoản phái sinh vẫn cực kì cao nhưng k dễ ăn, ace đừng tưởng tt giảm là cứ auto short là ăn. Cụ nào nhiều tiền thì gửi tiết kiệm hoặc chia ra gom tích sản.

image

Hôm nay tiền giữ trụ nên các nhóm khác bị bán là đương nhiên, trả lời cho ace thắc mắc giảm 4 điểm mà 43 mã sàn 256 mã đỏ

1 Likes

Ngày mời an lành ACE. Điểm sáng là DXY giảm hơn 1%, về mức dưới 110 điểm, Bond Yield cũng giảm luôn

image
Mở bát kéo VHM sau khi có tin BCTC Q3 tích cực. Chưa thể vội mừng

Em này ngon

Giữa phiên tt có sự khởi sắc. TT đáp ứng 2 điều kiện tôi chia sẻ thì ace giải ngân nhé, cho an toàn

2 ĐK đây

Phiên sáng chỉ số duy trì được sắc xanh và giao dịch quanh mốc 1000, các nhóm quốc dân như CK BĐS Bank có nỗ lực hồi phục. Khối ngoại bán ròng, tập trung ở KBC SSI HPG…

Hôm nay trụ được trên mốc key level 1000 không rồi tính tiếp ace

1 Likes

TT vượt 1000 khá tốt, nhóm giảm sâu hồi phục. ACE k cần fomo đua lệnh, đợi phiên test 1000 thành công r cân nhắc. Tạo đáy đâu phải 1 phiên. Chú ý các CP tạo 2 đáy hoặc đáy sau cao hơn VD : CTG ACB HSG…

Mời ace theo dõi bản tin sau phiên. VNindex phải nói là hồi phục mạnh ngoài mong đợi của NĐT, Lựa chọn CP mạnh để kiếm thêm thôi nhỉ