Bắt mạch Index : Update hằng ngày

penny than đang chạy

TT giảm nhiệt về 1100, chưa có áp lực bán, chỉ là VN30 đang giảm

đừng để hàng rơi

cờ đến tay phải phất

Kéo VCB hơi nhiều, dòng bank chưa bùng nổ đều

Thép có vẻ end game được r

HPG LN Q4 âm gần 2000 tỷ. Tăng x2 từ đáy

trong kì nghỉ Tết bắt đầu hé lộ dần BCTC các DN

1 Likes

Vậy là chưa đầy 1 tiếng nữa là đến thời khắc giao thừa chuyển giao sang năm mới, Chúng tôi kính chúc anh chị và gia đình có một năm mới thật nhiều sức khỏe, bình an và ngập tràn hạnh phúc. Những gì năm cũ đã qua, nếu không mang lại tiền thì cũng là kinh nghiệm, không là kinh nghiệm cũng là trải nghiệm. Có kinh nghiệm và trải nghiệm thì không sợ không kiếm được tiền trên con đường đầu tư chứng khoán. Chân thành cảm ơn anh chị rất nhiều đã tin tưởng và ủng hộ, chúng ta hi vọng một năm mới đến sẽ thật nhiều suôn sẻ & thành công. Happy new year!!! :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Trân trọng

Thăng Long Official

3 Likes

2023 các cụ hỏi tôi thế chứng như nào, chúng tôi xin thưa rằng : năm nay thế chứng nhàn

2 Likes

BSR quay xe phút cuối, dự mai BSR sẽ mừng tuổi ace cổ đông. Nếm mật nằm gai cuối cùng đã có thành quả r các cụ

Tóm lại, dù bạn đầu tư vào mục nào thì cái cần là SỰ HIỂU BIẾT VỀ LÃNH VỰC MÀ BẠN BỎ TIỀN VÀO, nếu bạn không hiểu về nó hoặc chỉ xem dăm 3 cái chart và bạn nhảy vào, tui cược là chẳng bao lâu món tiền mà bạn đang có sẽ sứt mẻ …

Có 2 trường hợp

• Chết vì thiếu hiểu biết

Cái này thì rõ rồi, kiểu chơi hệ " ông bà mách bảo" thì tui không bàn, bạn nhảy vào làm 1 lệnh - thắng hay thua và bạn DỪNG CUỘC CHƠI thì tỷ lệ tháng thua là 50/50. Còn bạn tiếp tục chơi thì tỷ lệ bạn thua lớn dần cho đến khi …hết tiền.

• Chết vì QUÁ HIỂU BIẾT 😃

Vụ này tui k viết ở đây, có dịp ai cafe chém gió với tui tui sẽ nói tại sao nó lại kì cục như vậy 😃

à má thông báo luôn là tui viết xong cái nội dung talkshow đầu năm về CBOT rồi…chờ vào bữa nữa tui online chém gió chơi hen

fb Vỹ Phạm

1 Likes

Chào ace F247, chúc ace có ngày giao dịch mở bát thành công. Có những lo ngại nhất định khi RSI vào vùng quá bán. Thực sự khi VNIDNEX vượt 1100 thì k nên mua nữa

1 Likes

nhìn nến tuần đi điều chỉnh ít lắm

1 Likes

cảm ơn bạn đã chia sẻ.

PS dự gap up mạnh

BSR chúng tôi mua ở giá 14.6

Thép KD âm mà vẫn phi, ảo nhỉ các bác

dầu khí và kcn đang dẫn sóng

1 Likes

Phân hóa mùa bctc, DN kinh doanh âm dự sẽ chững lại, cờ sẽ đến tay nhóm KD tốt. ACE thấy nhóm quốc dân hôm nay đã có rung lắc