BCG cây tre MOSO của VNINDEX. Cổ phiếu tương lai sẽ thành hàng quốc gia BLUECHIP mới của VN30! Có video minh họa cho bài viết

Ông này chất ghê hô con nào con đó úp chéng

BCG ngon mà, hôm chừ tích lũy khá ok

2 Likes

Nó kinh lắm đó anh tiềm lực ghê gớm. BCG làm thật ăn thật có cái nợ nhiều thôi kaka

7 Likes

Do mình PTKT nên viết bài vào những điểm bùng nổ thôi kk

6 Likes

BCG nay có tin tốt mà đóng nến đỏ thì íu rồi

2 Likes

Có vẻ do vụ TGĐ bán hàng

2 Likes

Tin bước ngoặt ra mà giá ko tăng mấy chính là đè để gom :kissing_heart:

6 Likes

BCG energy đã thi công cho rất nhiều dự án điện áp mái tiêu biểu là dự án điện Mt ÁP mái của Vinamilk tại tỉnh Bình Định !

6 Likes

Sắp có video phân tích kĩ càng hơn về BCG và triển vọng ngành năng lượng tái tạo

6 Likes

Chim mạnh lên cu. Báo lên bài luôn hôm qua rồi kìa. Cu gào thét kinh thế

1 Likes

Cái này ai cũng biết mà bạn, lỗ nhiều, nợ nhiều thì mơi có động lực phát triển để vươn lên chứ. Bán6 tr nhầm nhò gì như HQC nó đang Ký bán hết cả nhà chủ tịch.

2 Likes

Đã có video siêu tâm huyết về BCG. Cả nhà xem cho 1 like share 1 sub kênh nhé. Cảm ơn tất cả mọi người đã luôn ủng hộ Khải trong suốt thời gian vừa qua. Đợt này Khải sẽ chăm chỉ làm video hơn. Dự kiến tối mai sẽ có buổi chia sẻ livestream trên youtube nhé!
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @dautuchonloc198x @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK

11 Likes

Mai em mua gia tăng thêm BCG được Ko anh

Điểm mua anh cập nhật cuối video em vào xem kĩ nha. Chúc em đầu tư thành công

6 Likes

Vâng để em xem kĩ lại. Cảm ơn anh trước từ lúc theo anh em đầu tư mã nào cũng lãi :heart_eyes:

3 Likes

Chúc mừng em nhé. Giúp được cộng đồng là anh thấy vui rồi! Chúc em thành công tài khoản xanh tím :sweat_smile:

9 Likes

BCG này thiên thời tới. Khó cản lắm em ạ. Nhịp này nó phi lên 2x thì lại ối người vào khen nó đấy. Giờ còn nghi ngờ nên giá dễ phi rất mạnh!

6 Likes

Dễ sập theo dj

Video hay, đầy đủ thông tin và cần thiết để nhà đầu tư kỳ vọng một ngày quá trình tăng giá mới. Kỳ vọng 15 cuối năm.

2 Likes

Cảm ơn boss Khải. 3 mã mua theo boss Khải đều có lời rồi. Ráng gồng :muscle::muscle::muscle::muscle::muscle:

1 Likes