Bcg - một thập kỷ tăng trưởng mới

Điện mặt trời bcg sắp vào khúc hạch toán ln

1 Likes

:)))) Vỡ mồm QCG, VIP chưa ku em

1 Likes

Bác nhầm e với ai

Test lại Ma20 rồi, chuẩn bị vòng mới thôi

2 Likes

video BCG gần 800 view. Anh em vẫn giữ hàng vòng mới chứ

2 Likes

950 view, anh em vô xem ghê quá

2 Likes

quả bom này sớm muộn cũng phát nổ thôi, bơm thổi xả giấy cho nđt nhiều năm liền, doanh thu 4531 tỷ thì khoản phải thu tăng 4441 tỷ, công ty sân sau thì một mớ :rofl: :rofl:

Tôi thấy, riêng phương án pht, trả cho ctcp tvtk xây dựng tầm nhìn mới 1,42k tỏi (hđ ký 4/2022). Chỗ này hơi vô lý, vì khi ký hđ thì phải đã có cơ sở thực hiện mới ký, đến bây h mới điều chỉnh p/a pht để trả cho h/đ đó, một hđ giá trị rất lớn!

1 Likes

Bác đọc bctc cty này nhiều năm sẽ rõ thôi, phải thu ngàn tỷ ở các cty sân sau chẳng có nổi cái văn phòng bằng tiệm tạp hoá :smile:

1 Likes

Chuyên vẽ ra các dự án để phát hành, không kiếm đc tiền trên thị trường kinh doanh nên tập trung kiếm tiền trên tt tài chính thôi :rofl::rofl:, ôm cty này vài năm còn cái xương khô :grin:

1 Likes

Cũng là một quan điểm không hề sai. Nhiều doanh nghiệp vẫn có 1-2 dự án BDS và dùng nó để đẩy giá cổ phiếu hết năm này qua năm khác.

Còn quan điểm của mình thì về BCG
60% kinh doanh ( TCD, BCG energy)
40% bánh vẽ tùy thời kỳ (BCG Land)

Môi trường kinh doanh tốt, thì lợi dụng BDS để KQKD đột biến. Đẩy giá cho đồng thuận, hết chu kỳ thì cũng giảm không ít. Nhưng 2-3 năm tới tận dụng kiếm lợi nhuận được

Bạn tư vấn mình điểm này. Ban đầu dự định 1,3 nghìn tỷ pht cho vụ bảo hiểm AAA, nhưng vì gặp vướng vụ phát hành của AAA nên mới tính lại, dự định chi 1,4 nghìn tỷ trả cho cty kia (cty tvtkxd tầm nhìn mới) theo hđ 4/2022. Vậy giả sử vẫn pht đc để đtu cho AAA, thế thì hđ với cty kia thực hiện bằng cách nào? Phải chăng là lấy tiền cổ đông cho cty sân sau?

Cái này mình cũng chưa nắm thông tin. Bạn có thông tin chi tiết về vụ này không. Gửi mình với

Tạm hoãn xuất cảnh nguyên Tổng Giám đốc Công ty TNHH Điện gió Sunpro Bến Tre số 8
mấy anh năng lượng tái tạo cẩn thận :sweat_smile:
lên đc tí Phó Chủ tịch xả cho một đống giấy lộn :rofl: :rofl:

Chờ ngày BCG đạt vốn hóa tỷ đô. CŨng x4 lần giá hiện tại. :smiley:

1 Likes

Những cp như này mang tính CHU KỲ & có yếu tố lái giá cp. Tăng mạnh giảm mạnh, biên x3-6 lần từ đáy đến đỉnh. Ai tận dụng được vùng đáy này ôm & biết gồng lãi & canh vùng đỉnh của ttck để bán thì GIÀU SANG KO LỐI THOÁT. :v

1 Likes

2 Likes

image

Đã 11.7 rồi , nhanh ghê

Mọi người chung tay đẩy giá BCG hộ em với. Đẩy cho doanh nghiệp phát hành thêm vốn, cứu doanh nghiệp khỏi khó khăn nợ vay trái phiếu